Themes > LEGO Town

โครงการบ้านสีน้ำ : Moc เล็กๆ 6090 Royal Knight's Castle หน้า14 ^^

<< < (2/60) > >>

Touching:
3ที่3แสนครับ  :P

puichiu:
แสดงว่าพี่ปลาเริ่มเตรียมการขนย้ายแล้วสิครับ  :P

colour12:
สารบัญ  Moc บ้างเล็กๆน้อยๆ   คลิกที่หัวข้อได้เลยค่ะ 

หน้า2   Moc เล็กๆรถส่งของ ^^

หน้า2    Moc เล็กๆรถม้ารับวาเลนไทน์   

หน้า2     Moc เล็กๆบ้านต้นไม้

colour12:

--- อ้างจาก: Pol ที่ 07 มกราคม 2015 / 02:45:54 PM ---แวะมาช่วยรังวัดที่ดิน อิอิ... :P

--- End quote ---

มาวัดอย่างเดียวไม่ได้นะ  ต้องเอาฆ้อนมาช่วยตอกหมุดด้วย  :P

--- อ้างจาก: Touching Xdark ที่ 07 มกราคม 2015 / 03:52:35 PM ---3ที่3แสนครับ  :P

3ที่3แสนเหรอเนี่ย  :o.......แต่ก็สมกับหมุดที่ตอกนะ เพราะหมุดตัวละแสนห้าฝังเพชร  อิอิ  :P

--- อ้างจาก: LegoKnightz ที่ 07 มกราคม 2015 / 03:55:46 PM ---แสดงว่าพี่ปลาเริ่มเตรียมการขนย้ายแล้วสิครับ  :P

กำลังเตรียมกระเป๋าค่ะ ดูก่อนว่าจะใช้ใบไหนขนอะไรก่อน 5555555  สมบัติชิ้นใหญ่ๆไม่เยอะค่ะ หนักแต่ของจุกจิกเยอะไปหน่อย  :-[

--- อ้างจาก: sKKK ที่ 07 มกราคม 2015 / 02:21:55 PM ---นึกว่าพี่ปลาจะไปยึดพื้นที่ห้อง Town ซะอีก  :P

ตอนแรกเลยว่าจะไปลงห้อง Town ค่ะ  ทีนี้พอไปดูแล้วห้องTown  ถ้าปักหมุดลงเสานี่ช่างเงียบเหงาจัง 555555555 :-[ :-[ :-[

เลยแวะมาดูห้องนี้ก่อน  มีทั้ง Pumpkin Land  , sKingdoM  , My Lego Corner, โชว์กันเบาๆ ของคุณอั๋น และอีกเยอะแยะของหลายๆคน  :P......
แถมเห็นพี่เจี๊ยบมีกระทู้ ขอกางเต๊นท์ก่อนครับ!   :P

ก็เลยตัดสินใจ ปักหมุดที่ดิน ตรงนี้แล้วกัน อิอิ  :P ...... ✤ ✥ ✦ ✩ ✪ ✬ ❀ ✿ ♫ ♪ ♪ ♫ ♪ ♪ ♫ ♪ ♪

sKKK:

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 07 มกราคม 2015 / 04:25:22 PM ---
--- อ้างจาก: sKKK ที่ 07 มกราคม 2015 / 02:21:55 PM ---นึกว่าพี่ปลาจะไปยึดพื้นที่ห้อง Town ซะอีก  :P

ตอนแรกเลยว่าจะไปลงห้อง Town ค่ะ  ทีนี้พอไปดูแล้วห้องTown  ถ้าปักหมุดลงเสานี่ช่างเงียบเหงาจัง 555555555 :-[ :-[ :-[

เลยแวะมาดูห้องนี้ก่อน  มีทั้ง Pumpkin Land  , sKingdoM  , My Lego Corner, โชว์กันเบาๆ ของคุณอั๋น และอีกเยอะแยะของหลายๆคน  :P......
แถมเห็นพี่เจี๊ยบมีกระทู้ ขอกางเต๊นท์ก่อนครับ!   :P

ก็เลยตัดสินใจ ปักหมุดที่ดิน ตรงนี้แล้วกัน อิอิ  :P ...... ✤ ✥ ✦ ✩ ✪ ✬ ❀ ✿ ♫ ♪ ♪ ♫ ♪ ♪ ♫ ♪ ♪

555 นึกว่าพี่ปลาจะอาศัยความได้เปรียบ เข้าไปชิงเป็นเจ้าแม่ห้อง Town ซะอีก  :P
ปล. ถึงตอนนี้ Town จะดูเงียบๆ แต่อีกสักพักมาเต็มแน่นอน
ปล.2 ห้อง castle ตอนนี้การแข่งขันน่ากลัวมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version