Main Forums > สัพเพเหระ

คุยกันไร้สาระประสาเพื่อน

(1/38) > >>

vyJo:
หนึ่งในตำนานกระทู้คู่บารมี TBC

เชิญมาเริ่มไร้สาะระกันใหม่ได้เลยครับ

sKKK:
กำลังรออยู่เลย
ว่าถ้าไม่มี Mod มาเปิด จะเปิดเองแล้ว

ปล. พี่อั๋นลืมกำหนดกฏกติกา ไว้ที่กระทู้แรกอ่ะ  :P

colour12:
สรุปว่าน่าจะมีแนวโน้มมาใ้ช้ทางนี้ รึเปล่าเนี่ย :P
จะได้เก็บเสื้อผ้าออกจากตู้มาจับจองทำเลทำมาหากินต่อ
อย่าเพิ่งปิดทางโน้นนะคะ  ขอเวลานิด กระเป๋าเสื้อผ้าหลายใบจัดไม่ทัน  :P

danoob:
เปิดใช้ไม่กี่วันมี 600 กว่ากระทู้น่าจะเติบโตเร็วสุดมั้งครับ 555+

BangGamo:

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 07 มกราคม 2015 / 08:00:19 AM ---สรุปว่าน่าจะมีแนวโน้มมาใ้ช้ทางนี้ รึเปล่าเนี่ย :P
จะได้เก็บเสื้อผ้าออกจากตู้มาจับจองทำเลทำมาหากินต่อ
อย่าเพิ่งปิดทางโน้นนะคะ  ขอเวลานิด กระเป๋าเสื้อผ้าหลายใบจัดไม่ทัน  :P

--- End quote ---

อิอิ ถ้าจากผลโหวตก็ทางนนี้ แต่ถ้าได้บอร์ดนี้ มีเวลาย้ายบ้านจนถึงวันที่ 15 นี้ครับพี่ปลา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version