Themes > LEGO Technic, Mindstorms & Model Team

Review 5541: Model Team Blue Fury Hot Rod

(1/2) > >>

Rattakarn P.:
5541 Model Team Blue Fury Hot Rod : อาจจะเก่าไปหน่อยนะครับสำหรับคันนี้ ผมคิดว่าทำออกมาให้คล้ายละ เหมือนตัวรถพวก  Hot Rod Car  ของจริงนะครับ ลองชมดูครับ ขอบคุณครับ

Modsystem:
ย้อนยุคจริง ทั้งรถทั้งความรู้สึก

SkyKnight™:
เก๋าจริงๆ ผมชอบครับรถแนวนี้ ดู bad-ass มาก  :D :D

ถ่ายรูปก็สวยครับ

colour12:
สวยดีค่ะ ชอบรถแบบนี้ดูสวยดี แถมเปิดประทุนด้วย  :D

vyJo:
คันนี้เท่ระเบิดและดูขลังมากครับ  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version