Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

โชว์กันเบาๆ #4 - LEGO 60011: Surfer Rescue P.4

<< < (2/15) > >>

colour12:
ที่ดินต้องแพงมากแน่ๆเลย ต้องจับจองกัน  :P :P
เดี๋ยวจับจองมั่งค่ะ  ขอหาหมุดก่อน
ว่าจะเอาหมุดไปตอกไว้กระทู้ไหนดี ปักหมุดเสร็จค่อยตอกเสา  :P

VpV:
พี่อั๋นเปิดก่อนเลย :-*

ว่าแต่จากพี่ทิคจะโชว์ขุมกำลังด้านส้มก็โดนสั่งปิดเว็ปเลยหรือครับเนี้ย  :-[

zero:
ขนาดไม่โชร์ยังฮือฮ่าถ้าโชร์รับรองเวปล้มอีกรอบเเน่ๆ :D

Pol:

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 04 มกราคม 2015 / 09:40:37 PM ---
--- อ้างจาก: vyJo ที่ 04 มกราคม 2015 / 08:44:43 PM ---ประเดิมบอร์ดใหม่ ขอแอบเข้ามาจับจองพื้นที่ทำกินก่อน อิอิ

ถือเป็นการทดสอบการตั้งกระทู้ไปในตัว

--- End quote ---
จะโชว์นุ่นหรือสำลีอ่ะ   :P

--- End quote ---

คนนี้ประเดิมร้ายก่อนเลย... :P

Aj.Jae:
โหว สุดยอดครับ เยอะมาก
:P :P :P
ซ้อมแสดงความเห็นก่อน อย่าแบนผมข้อหาปั่นกระทู้นะ :'(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version