Themes > LEGO Action and Adventure Themes

[Review] Dino 5883 : Tower Takedown

(1/1)

legoake:
SET NUMBER          5883-1
NAME                        Tower Takedown
SET TYPE                 Normal
THEME GROUP       Action/Adventure
THEME                      DINO
YEAR RELEASED    2012
PIECES                     136
MINIFIGS                  1
RRP                           £17.99 / $19.99 / €19.99 (สังเกตุ ราคายูโร  กับ US dollar)
AGE RANGE             5 - 12
PACKAGING             Box

ชุดเก่านี้ Pteranodon ค่อนข้างเด่นมาตลอดตั้งแต่ Jurassic Park lll ต่อจนถึง Jurassic World
ซื้อมือ 2 มาครับ
ชอบมากตอนที่ Pteranodon แกล้ง Baby Triceratops ทั้งขำทั้งสงสารมัน
1.ยืมรูปเค้ามา  :-[

2.ยืมมาอีกรูป  :-[
1 คู่มือ
2 ถุงใหญ่
1 ถุงเล็ก
1 ถุง Pteranodon  ;D

3.มือ 2 ครับ

4.อยากได้ราคาแรกเปิดตัวจัง โดยเฉพาะ 5887

5. ได้ เจ๊ต สกีมา 1 ลำ

6. เอาไว้ไล่ Pteranodon

7. .ให้ไปกินปลา  :o

8.

9.

:-*
10. นี่แนะ จับเลย  ;D ;D ;D

ที่ซื้อขุดนี้เพราะฐานดักจับนี่แหละ ชุดใหม่เค้าใช้เครื่องบินไล่จับกับแล้ว

สรุป x 2 Pteranodon แต่คนละชุด  :-[ :-[

https://www.youtube.com/v/KFJmxST-xRI

colour12:
ช่วงนี้ได้อ่านรีวิวชุดไดโนเสาหลายกล่องเลย  กล่องนี้ก็สวยค่ะ แต่น่าจะมีPteranodon สัก2ตัวนะคะ 1ตัวน้อยไปนิด  :P

puichiu:
ผมว่า ต้องมีเป็นฝูงครับพี่เอก  ;)
เหมือนในหนังยังไงละครับ พี่เอกสร้างกองทัพเลย ผมเชียร์ หุหุ

vyJo:
นกตัวเล็กไปนิด แต่ก็น่าสน  เป็นแบบเดียวกับของปีนี้มั้ยหนอ

legoake:

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 29 มิถุนายน 2015 / 08:35:08 PM ---ช่วงนี้ได้อ่านรีวิวชุดไดโนเสาหลายกล่องเลย  กล่องนี้ก็สวยค่ะ แต่น่าจะมีPteranodon สัก2ตัวนะคะ 1ตัวน้อยไปนิด  :P

--- End quote ---
คราบ ผ๊ม

--- อ้างจาก: LegoKnightz ที่ 18 กรกฎาคม 2015 / 07:32:54 PM ---ผมว่า ต้องมีเป็นฝูงครับพี่เอก  ;)
เหมือนในหนังยังไงละครับ พี่เอกสร้างกองทัพเลย ผมเชียร์ หุหุ

2 ตัวพอแระเนอะ  :P

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 23 กรกฎาคม 2015 / 09:43:22 AM ---นกตัวเล็กไปนิด แต่ก็น่าสน  เป็นแบบเดียวกับของปีนี้มั้ยหนอ

จัดให้เทียบครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version