Themes > LEGO Action and Adventure Themes

[Moc]รถขุดเหมือง สุดเจ๋ง

(1/3) > >>

SkyKnight™:
วันนี้ก็เอา moc เก่าปรับปรุงแก้ไขนิดหน่อยมาลงให้ชม ไม่รู้ตั้งชื่ออะไรดี เอาปเ็นว่าลองตั้งชื่อให้ละกันนะครับ   :P :P

Touching:
ใหญ่อลังการมากเลยครับ :-* ส่วนชื่อคิดไม่ออกครับ
ปล.มีตราrepublicด้วย

SkyKnight™:

--- อ้างจาก: Touching Xdark ที่ 06 มกราคม 2015 / 09:38:39 PM ---ใหญ่อลังการมากเลยครับ :-* ส่วนชื่อคิดไม่ออกครับ
ปล.มีตราrepublicด้วย

--- End quote ---
พอดีมีชุด 8014 จำนวน เยอะพอดูเลยเอารื้อทำอย่างอื่น  :-[

sKKK:
 :o จะชื่ออะไรไม่รู้ รู้แต่ไม่ใช่รถขุดเหมืองแน่ๆ  :P

vyJo:
สงสัยอยู่ครับ ว่าจะขุดท่าไหน  ::)

ก. ให้พนักงานหมวกฟ้า เอาจอบขุด
ข. บอมบ์ด้วยมิสไซล์
ค. เครื่องเจ็ตท้ายรถ หันออกมา แล้วมีสว่านออกมาทะลวง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version