Themes > LEGO Historic Themes

{REVIEW} 6082 Fire Breathing Fortress

(1/4) > >>

jeaba:

ไอเดียด้านหลังสวยงาม...

ตอนสร้างปราสาทก็ต้องพิเศษหน่อย

กับดักอีกหนึ่ง อย่าเดินเพลินเชียว

มังกรมาแล้ว

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ... ;D ;D ;D

vyJo:
อะโหยย ป้อมมังกรนี่ สร้างโดยจอมเทพแห่งแอสการ์ดเหรอเนี่ย มาแบบสร้างด่วน ไม่ต้องใช้ฆ้อนตอกซักโป๊กเลยนะเนี่ย

แต่ที่น่าจะเป็นอะไรที่หายากมากกว่าอารเคนสโตนคือเลขท้ายสามตัวตรง  920  ที่พี่เจี๊ยบบรรจงให้มาแบบไม่ต้องถูเลยอ่ะ

Zarbee:
920  :o :o :o :o :o

ขอไปเปิดดูใน Bricklink ให้ช้ำใจแป๊บ..  :'(

Tiggr:
อะโหย.. ป้อมมังกรพ่นไฟ ราคาดีมากเลยครับ อิจฉา ๆ   :P
ปราสาทชุดนี้ มีดีที่บริคพาร์ทพิมพ์ลายมังกรนะครับ สีสวย ลายเด่นเป็นสง่า ชอบ ๆ

Touching:
ป้อมก็สวยเซ็ตก็สวยเทคนิคมังกรพ่นไฟก็เจ๋งมากๆเลยครับ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version