Themes > LEGO Train Tech

[Review] LEGO 6497: Twisted Time Train [Time Cruisers 1997]

<< < (2/4) > >>

Tiggr:
โห... มาแล้วรีวิวชุดเก่า ๆ ของคนโบราณ ๆ   :P
เป็นรีวิวที่ละเอียดมาก ภาพที่ 40 ถึงจะได้ฤกษ์แกะถุงมาต่อ   ;D  ;D

เห็นแล้วก็อยากได้ดาบโครม กับยางล้อรถไฟอ่ะ อยากได้ดดดด...

ĸayan:
รูปภาพเยอะ ถูกใจมากครับ :)

ได้เห็นรีวิวของในอดีต รู้สึกตื่นเต้น เป็นเพราะสมัยนั้นยังแค่มองผ่านๆ ;D

colour12:
เป็นรีวิวที่ยาวมากๆค่ะ  อ่านตั้งนาน ละเอียดด้วยนะเนี่ย  ;)
ไม่เคยรู้จักชุดนี้เลย เนี่ยเพิ่งจะเห็นก็วันนี้เองค่ะ  :P
ชอบชุดเก่าๆจัง  ทุกอย่างดูละเอียดไปหมด ขนาดกล่องยังทำให้เป็นที่โกยพาร์ทได้เลย  ชอบมากเลยค่ะ  ;D

ปล. ถึงจะละเอียดก็ตาม แต่เอาแคตตาล็อกชุดอื่นมาปน  ทำให้คนอ่านสับสน ไม่รู้ว่ารีวิวชุดไหนกันแน่ ต้องตัดคะแนนเยอะๆ พี่อั๋นเนี่ย ไม่ไหวเลย  :-X

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 13 มิถุนายน 2015 / 10:43:20 PM ---
เห็นแล้วก็อยากได้ดาบโครม กับยางล้อรถไฟอ่ะ อยากได้ดดดด...

--- End quote ---

พี่ทิคอยากได้น้อยจังค่ะ   :-[.......แต่ปลาอยากได้ทั้งกล่องเลยนะคะ  ;D

Touching:
ชอบการแพ็คฟิกของlegoสมัยก่อนจังครับ ;)

sKKK:
เพิ่งรู้ว่า Lego มีtheme แปลกๆแบบนี้ด้วย ดีไซน์ได้แปลกแต่ลงตัวดี
ชอบส่วนกลไกในรถ ที่พอรถขยับก็ไปดันส่วนอื่นๆให้หมุนจัง  ;D
ขอบคุณที่อุตส่าห์ขุดชุด rare จากใต้เตียงมารีวิวให้ชมครับ  :D

ปล. มีเอาแคตาล๊อกชุดเก่าๆมายั่วกิเลสคนอื่นด้วย แบบนี้ต้องหักคะแนน   :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version