Themes > LEGO Sci-Fi

[Review] 7066 Earth Defense HQ : Alien Conquest

<< < (2/4) > >>

Charlie Que:
+1 like

ถ่ายภาพออกมาชัดเจนดีครับ กระตุ้นความอยากได้อยากโดนมาก

เป็นเซ็ตที่ครบดี ซื้อกล่องเดียวเหมือนได้ยกธีม เล่นสนุกได้โดยไม่ต้องพึ่งเซ็ตอื่น

:-*

VpV:
ชอบชุดนี้ตรงตัวรถHQ นี่แหละครับ ธีมนี้ออกมาแอบอิงกระแสเกมHalo ด้วยนะครับ  ;D
ขอบคุณสำหรับรีวิวคร้าบผม

colour12:
รีวิวสวย  รูปชัดสวย รายละเอียดน่าอ่าน  :D :D :D
ตอนแรกเห็นก็เฉยๆ พอดูรูปชัดๆ สวยเหมือนกัน  ได้เยอะเลย มินิฟิก ยาน UFO รถ  คุ้มมากๆเลยค่ะ  ;)

Tiggr:
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ธีมนี้ผมทันนะ แต่ทำไมไม่ซื้อก็ไม่รู้   :-\
คิด ๆ แล้วก็เสียดายเหมือนกัน ยิ่งคุณทศถ่ายภาพสวย ๆ มาให้ดูอีก ยิ่งให้เสียดายยยย  :'(   ยิ่งดูมันยิ่งสวยจัง   :D 

tuktik:
รูปสวยมากครับ ชอบตรงที่มันมีตัวมาครอบหัว ควบคุมสมองคนเนี่ยหละ ฟังดูน่ากลัว แต่ทำออกมาน่ารักดี

ผมก็ทันธีมนี้แต่ไม่ได้ชื้อ มัวแต่ซื้อธีมอื่นอยู่ จำได้ว่ามีจานบินยานแม่ด้วย ลดแล้วลดอีก ก็ไม่มีคนซื้อ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version