Themes > LEGO Sci-Fi

[Review] 7066 Earth Defense HQ : Alien Conquest

<< < (4/4)

vyJo:
ชุดนี้คุ้มเลย ปีที่ออกราคาก็ไม่แพงด้วย ตอนเห็นทีแรกก็ชอบ เป็นชุดแนวพาหนะตามไลน์ที่อยากเก็บ

แต่แล้ว จนแล้วจนรอดก็ไม่ได้เอามาต่อซักที  ขายไปยังหว่า ชักงง 555  ถ้ายังอยู่ต้องเก็บไว้ต่อละ

ปล. รีวิวพี่ทศเนี่ย ต้องต่อแต้มให้คนอื่นซักสองแต้มนะ โทษฐานถ่ายรูปมางามเกินไป

pumpkin:

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 26 พฤษภาคม 2015 / 05:44:21 PM ---ชุดนี้คุ้มเลย ปีที่ออกราคาก็ไม่แพงด้วย ตอนเห็นทีแรกก็ชอบ เป็นชุดแนวพาหนะตามไลน์ที่อยากเก็บ

แต่แล้ว จนแล้วจนรอดก็ไม่ได้เอามาต่อซักที  ขายไปยังหว่า ชักงง 555  ถ้ายังอยู่ต้องเก็บไว้ต่อละ

ปล. รีวิวพี่ทศเนี่ย ต้องต่อแต้มให้คนอื่นซักสองแต้มนะ โทษฐานถ่ายรูปมางามเกินไป

--- End quote ---

ทำให้คนเกิดกิเลสได้นี่ชอบมากๆครับยุได้ผล
ส่วนเรื่องแต้มเอาตามพี่อั๋นว่าได้เลยครับ จะได้มีคนส่งเข้ามาร่วมสนุกกันเยอะๆ

SkyKnight™:
ชุดนี้ผมชุดที่ผมได้แล้ว ขายทันทีเลย ::) ในตอนแรกที่ของมาถึงประเทศไทย
แบบไม่มีกล่อง แต่ดูๆแล้วสวยดีแฮะ ถ้าได้สี dark มาใส่ก็คงสวยไปอีกแบบเลย

puichiu:
ชุดนี้บริค นง เยอะมากๆ  :o
พี่ทศ เห็นแบบนี้ซัดทุกธีมนะครับ
ปากบอกสายฟิก  :-\

pumpkin:

--- อ้างจาก: SkyKnight™ ที่ 28 พฤษภาคม 2015 / 08:35:25 AM ---ชุดนี้ผมชุดที่ผมได้แล้ว ขายทันทีเลย ::) ในตอนแรกที่ของมาถึงประเทศไทย
แบบไม่มีกล่อง แต่ดูๆแล้วสวยดีแฮะ ถ้าได้สี dark มาใส่ก็คงสวยไปอีกแบบเลย

ผมเห็นเซ็ตนี้ครั้งแรกนี่โดนเลยครับ

--- อ้างจาก: LegoKnightz ที่ 06 มิถุนายน 2015 / 08:14:04 AM ---ชุดนี้บริค นง เยอะมากๆ  :o
พี่ทศ เห็นแบบนี้ซัดทุกธีมนะครับ
ปากบอกสายฟิก  :-\

ถอนตัวจากสายฟิกแล้ว เก็บแค่ castle กับ space ที่เหลือแค่นิดหน่อยๆเฉพาะที่น่าสนใจ แต่ space นี่บังเอิญมันเล่นได้กับหลายธีมด้วยอะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version