Themes > LEGO Technic, Mindstorms & Model Team

Review : Lego Technic 42025 Cargo Plane

<< < (2/2)

BrickMan:
สวัสดีครับ ผมเป็นน้องใหม่ครับ เพิ่งต่อชุดนี้เสร็จหมาดๆ

ขอเสริมความเห็นส่วนตัวนึดนึง
เป็น set ที่ต่อสนุกและมี function เยอะผมเห็นด้วยกับคะแนน 9/10 ส่วนคะแนนที่หายไปสำหรับผม
1. Battery Box ฝังอยู่ในโครงไม่สามารถถอดออกได้ง่าย (เอาไป recycle ในชุดอื่นโดยไม่ทำลายแบบ)
2. ชุดเกียร์ที่ให้มาไม่มีตัว Gear Clutch ในใจผมอยากให้ Lego โยน #60c01 ใส่ไว้ให้ซักตัวนึง เวลาเปิดสุดปิดสุดจะได้ไม่มีเสียงเฟืองขบแกร๊กๆๆๆๆๆ
3. การควบคุมมีคันบังคับมากไป งงงงอยู่บ้าง แต่ผมว่าเค้าทำได้ดีที่สุดแล้วล่ะครับ

โดยรวมผมว่าชุดนี้น่าซื้อมาเล่นครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version