Themes > LEGO Action Figures

[REVIEW] BIONICLE : 70788 Kopaka - Master of Ice

<< < (2/3) > >>

Tanguy:
 รีวิวได้ดีครับเเต่ตอนนี้กำลังสองจิตสองใจกับตัวนี้ว่าจะซื้อเก็บไว้หรือปล่อยให้ผ่านไปเเต่จากประสบการณ์เเล้วไม่น่าจะรอด :P

Khaofang:

--- อ้างจาก: Q ที่ 18 มีนาคม 2015 / 10:16:07 PM --- รีวิวได้ดีครับเเต่ตอนนี้กำลังสองจิตสองใจกับตัวนี้ว่าจะซื้อเก็บไว้หรือปล่อยให้ผ่านไปเเต่จากประสบการณ์เเล้วไม่น่าจะรอด :P

--- End quote ---

ไม่น่ารอดก็จัดเล้ยยยย 55555

max1thproject:
จิงๆก็ยังไม่ถึงกับรวมร่างนะครับนี่ เป็นแค่power up mode ถ้ารวมร่างจิงๆมีออกมาในเว็บของlegoclubพิมรหัสว่าICEจะมีร่างรวมร่างครับ เป็นร่างที่มีปีก สำหรับของtahuไม่ต้องใส่รหัสครับมีให้เลย ร่างalternate formนี่มีในเกมน่ะครับ เห็นฝรั่งเขาแคปรูปมาให้ดู

jinwei:
สติ๊กเกอร์ที่เเถมมาทนหรือป่าวครับ

Khaofang:

--- อ้างจาก: jinwei ที่ 17 เมษายน 2015 / 05:01:37 PM ---สติ๊กเกอร์ที่เเถมมาทนหรือป่าวครับ

--- End quote ---

ผมไม่ทราบครับ ฮ่าๆ สงสัยต้องดูตอนนานๆเข้าอะครับ
แต่ถ้าติดดีก็น่าจะทนนะ ไม่โดนน้ำก็พอ มั้ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version