Themes > LEGO Town

[Review] 41033 Jungle Falls Rescue

(1/3) > >>

Charlie Que:
แอบมีด้านม่วงนิดหน่อย :-[ เซ็ตนี้มีความน่าสนใจตรงที่มีกลไกเขื่อนกั้นน้ำ (ปกติธีมนี้ไม่ค่อยมีลูกเล่นอะไร)

ด้านหน้า

ข้างซ้าย

ด้านขวา

เรื่องราวของเซ็ตนี้ เกิดจากลูกพี่เสือซุกซน กระโดดไปบนขอนไม้ที่อยู่ในน้ำ แล้วดันว่ายน้ำไม่เป็น...

โอลิเวียจึงต้องทำหน้าที่นางเอกของเซ็ต เธอจะช่วยเสือน้อยได้รึเปล่า

ไหว้น้ำ...แล้วจะช่วยได้ไหมนั่น

ปิ๊งป่อง.. คิออกแล้ว

ฮึบๆ ทำเขื่อนกั้นซะเลย

โอ๋ๆ จุ๊บๆ

หลังน้ำตกมีถ้ำด้วย ลองสำรวจดูดีกว่า

ดูสิ มีบางสิ่งส่องแสงวูบวาบอยู่ตรงนั้น

วะฮะฮ่า เรารวยแล้ว เจ๊เลี้ยงพิซซ่ากับเบียร์เอง

~THE END~

puichiu:
ว้าว ว้าว  :-* :-* :-*
ชุดนี้น่ารักฟรุ้งฟริ้ง เหมาะกับคุณคิวมากๆเลยครับ  ::)

น้ำตก เอามา Moc ได้นะเนี่ย พาร์ทน่าเก็บทั้งชุดเลยครับ
มีแค่หลังคาชมพู ไม่ได้ใช้ นอกนั้น ดูแล้วอยากได้เลยครับ

ปล. ราคาแพงไหมครับนั้น 20 บาทพอไหวไหม อิอิ
พลังด้านม่วงคุณช่างแกร่งกล้า  :P :P :P

pongza:
พาร์ทนี้น่าสนใจมากๆ  ;D

Tiggr:
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ชุดนี้นึกว่าได้แต่เสือน้อยน่ารักตัวเดียว ยังมีกิ้งก่าด้วยหรือครับ   :D

ปล. รูป Avartar บ่งบอกถึงตัวตนความเป็นคุณคิวได้ดีจริง ๆ ครับ  :o

colour12:
น่ารักดีนะ  :D  เพิ่งรู้ว่าชุดนี้มีเขื่อนด้วยค่ะ
ที่แท้เขื่อนเอาไว้ช่วยลูกเสือนี่เอง  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version