Themes > LEGO Action Figures

[NEWS] Star Wars Battle Figures 2015

(1/6) > >>

Khaofang:
ตกใจ ไม่เคยรู้เรื่องนี้มาก่อน
ขณะเปิดดูรูปจาก New York Toy Fair เข้า

เลยจะแจ้งให้ทราบว่า
ในปีนี้ ธีมสตาร์วอร์จะออกแบบเลโก้แอ็คชั่นฟิกเกอร์แล้วครับ โดยน่าจะมี 2 ตัวคือ ลุค สกายวอลค์เกอร์ กับดาร์ทเวเดอร์
มาดูกัน

75110 Luke Skywalker

75111 Darth Vader สงสัยผ้าคลุมของเฟอร์โน่ในฮีโร่แฟคทอรี่ จะต้องใช้ให้เป็นประโยชน์สูงสุด

ทุกคนคิดว่าเป็นยังไงบ้างครับ ผมว่าไบโอนิเคิลอาจมีหวั่นนิดนึง 555555

goong:
Darth Vader งามสุดสุด แต่ Luke ไม่  ;) ;) ;)

Lezaki_The_Fatlizard:
ท่านดาร์ธ:ฟังนะ!เลโก้สตาร์วอร์สออกแอ็กชั่นฟิกแล้ว!
ผม:ไม่....ไม่จริง! มันเป็นไปไม่ได้!
ท่านดาร์ธ:มา....มากับข้า จงซื้อควักกระเป๋าซื้อข้าซะ แล้วเราจะครองจักรวาลกัน
ผม:ไม่!ได้โปรดอย่าเอาตังค์ผมไป!ม่าย!!!!!
แล้วท่านดาร์ธก็ใช้พลังด้านมืดบังคับให้ผมซื้อท่านจนได้

อวสาน

Touching:
เวเดอร์อย่างหล่อเลยครับ
ส่วนลุค....

SkyKnight™:
ผมจำได้ว่า มี idea ของสมาชิกท่านนึงใน tbc ส่งไปใน cuusoo
คนนั้นเขาเป็นคนคิดค้นเองรึเปล่า แล้ว lego ทำแบบนี้ copy idea รึเปล่า  ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version