Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

cartoon marvel&dc

(1/3) > >>

natpato:
 :) ;) 8)

natpato:
ใครรู้วิธีเอารูปลงหน้าครับอยากรู้

SkyKnight™:
 อ่านหัวข้อ กฎ กติกา มารยาท ข้อเสนอแนะ ปัญหาการใช้งาน ก่อนจะตั้งกระทู้ นะครับ  :D :D

natpato:
ครับผม
จะเล่นถึงตี3เลย

Tiggr:
ขอเตือนเรื่องการตั้งกระทู้นะครับว่า ไม่ควรตั้งกระทู้พร่ำเพรื่อโดยไม่จำเป็น หรือไม่แสดงให้เห็นว่ามีนัยสำคัญอะไรในกระทู้
ถึงแม้ว่า ในห้องนี้จะไม่ห้ามจำนวนของการตั้งกระทู้ แต่อยากให้ตั้งแล้วมีอะไรที่น่าดูหน่อย
ไม่เช่นนั้นทางผู้ดูแล จะถือว่า มาป่วนหรือมาปั่นกระทู้ จะถูกแบนห้ามใช้เว็บบอร์ดนะครับ

เช่น คุณไปตั้งอีกกระทู้ ถามเรื่องการ MOC ฐานทัพทั้ง ๆ ที่เพิ่งตั้งกระทู้นี้ไปไม่นานเอง  ???

--- อ้างจาก: SkyKnight™ ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:59:31 PM --- อ่านหัวข้อ กฎ กติกา มารยาท ข้อเสนอแนะ ปัญหาการใช้งาน ก่อนจะตั้งกระทู้ นะครับ  :D :D

--- End quote ---
ขอบคุณเจอร์รี่มากครับ   :)

คงได้คำตอบ เรื่องการลงรูปแล้วนะครับ
ถ้าจะลงรูปก็แก้ไขที่กระทู้แรกหรือความเห็นแรกได้เลยครับ แก้ไขแล้วลงรูป ไม่ต้องไปตั้งกระทู้ใหม่นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version