Themes > LEGO Star Wars

LEGO Star Wars Review Contents : สารบัญสำหรับสาวกด้านมืด

<< < (4/4)

marco_o:
อ่านไปอย่างมีความสุขครับ^^

ผมเพิ่งเข้าสู่ด้านมืด ต้องหาความรู้ใส่ตัวเยอะๆๆ ขอบคุณกระทู้ดีๆเเบบนี้

goong:

--- อ้างจาก: LegoKnightz ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 07:44:12 AM ---รีวิวในตำนานของพี่กุ้ง กลับมาแล้ว  :-*
พี่กุ้งไม่ได้ดึงข้อมูลจากบอร์ดเก่ากลับมาเพียงอย่างเดียว
แต่ยังมีพื้นที่เตรียมเผื่อไว้ในเซทต่างๆในภายภาคหน้าด้วยครับ  :o :o

ต้องบอกว่า "อลังการ" มากๆครับ อาจารย์กุ้ง อิอิ  ;D

ขอให้พลังจงสถิตกับตัวท่าน นะครับ  ;)

--- End quote ---
ขอบคุณครับ คุณชิ้ว ผมก็เตรียมไปอย่างนั้นแหละ ยังไม่รู้จะมีแรงทำได้มากน้อยขนาดไหน
ขอพลังจงสถิตกับคุณชิ้ว เช่นกัน  ;) ;) ;)

--- อ้างจาก: tuktik ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 12:15:37 PM ---สุดยอดมากครับ ...... ขอยกไว้ให้เป็นแฟนพันธุ์แท้ขั้นเทพครับ

ขอบคุณครับ คุณติ๊ก  :) :) :)

--- อ้างจาก: legoake ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 12:23:39 PM ---ใจชื้นขึ้นเลย กลัว board SW เงียบไป  ;D ไอ้เราก้อมีแต่กำลังเสริมตัวเล็กๆ  :-[

คงไม่ถึงกับเงียบหรอกครับ คุณชิ้ว คุณเอก็ยังอยู่ คุณเอกเองก็มี MOC ตัวเล็กๆ ที่น่าสนใจทุกตัว  :) :) :)

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 01:27:36 PM ---ที่สุดแห่งสารบัญเลยค่ะ  :o
ละเอียดมากๆเลย มีหลายชุดด้วย สุดยอดจริงๆค่ะ  :D :D :D

ขอบคุณครับ คุณปลา  :) :) :)

--- อ้างจาก: Calla22 ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 02:03:29 PM ---โอ้วววววววว ตาร้อนผ่าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยครับพี่กุ้งงงงง  :-[ :-[ :-[ :-[ แอบดูรูปของพี่กุ้งแต่ละทีปลื้มสุดๆเลยครับ อิอิ

ดีใจที่ชอบครับ คุณเอ  :) :) :)

--- อ้างจาก: marco_o ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2015 / 03:16:31 PM ---อ่านไปอย่างมีความสุขครับ^^

ผมเพิ่งเข้าสู่ด้านมืด ต้องหาความรู้ใส่ตัวเยอะๆๆ ขอบคุณกระทู้ดีๆเเบบนี้

ดีใจที่ชอบครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่ด้านมืดครับ  ;D ;D ;D

Takashizero:
แฟนพันธ์แท้ตัวจริงเลยครับ สุดยอดมากๆเลยคร้าบคุณกุ้ง ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version