Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

[VpV Comics]All New VpV Studio สตูดิโอคนเพี้ยน เกรียนเลโก้กลับมาแล้ว!!!!! หน้า19

<< < (2/78) > >>

puichiu:
ว้าวๆ ผมนี่ตั้งหน้าตั้งตารอดูชมเลยครับ  >:(
ปล. ท่านประมุข เปลี่ยนชื่อยูสเซอร์ด้วย จำแทบไม่ได้เลยนะครับ  :P

VpV:

--- อ้างจาก: liberta035 ที่ 05 มกราคม 2015 / 06:07:59 PM ---อยากเป็น Superstar บ้างต้องทำไงครับ อิอิ

--- End quote ---
รอคัดตัวนักแสดง จากนั้น สิ่งสำคัญคือรองบจากทางผมจัดครับ  ;)

--- อ้างจาก: TKO ที่ 05 มกราคม 2015 / 07:56:38 PM ---Sir Yes Sir  8)

It is a book !!!  :P

--- อ้างจาก: LegoKnightz ที่ 05 มกราคม 2015 / 10:15:32 PM ---ว้าวๆ ผมนี่ตั้งหน้าตั้งตารอดูชมเลยครับ  >:(
ปล. ท่านประมุข เปลี่ยนชื่อยูสเซอร์ด้วย จำแทบไม่ได้เลยนะครับ  :P

ขอบคุณครับคุณชิ้ว ยุทธภพใหม่ ชิ่อยูสเซอร์ใหม่สิครับ (555หายเฉยๆ :P )

HiluxVigo™:
เสียดายภาคเก่าๆจังครับ สมาชิกใหม่ๆมาอ่านอาจจะงงได้
อย่างนี้ต้องมีแนะนำตัวละคร กับเรื่องย่อครับ  ;)

King Roster:
รอติดตามชมครับ ;) ;) ว่าแต่ชื่อ event นี่เหมือนทางฝั่ง dc เลยนะครับ สงสัยงานนี้คงมีการล้างบางครั้งใหญ่แน่ๆ :P :P

Touching:
อยากรู้เนื้อเรื่องแล้วครับ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version