Themes > LEGO Pirates

[NEWS] PIRATES OF THE CARIBBEAN อาจจะมาใหม่ในอนาคต!???

(1/3) > >>

BangGamo:
อข่าวภาพยนต์เรื่อง PIRATES OF THE CARIBBEAN ว่า คาย่า สโคเดลาริโอ (THE MAZE RUNNER) อาจจะได้รับบทนำหญิงใน PIRATES OF THE CARIBBEAN: DEAD MEN TELL NO TALES รอดิสนีย์คอนเฟิร์ม...

ประเด็นอยู่ที่ว่าทางเลโก้อาจจะได้ออกเป็นเซ็ตใหม่ในอนาคตสำหรับธีมนี้ครับ และสำหรับ POTC ภาคนี้จะมาในปี 2017 หรืออีกประมาณ 2 ปีข้างหน้า ตอนนี้เราต้องรอดูข่าวกับทางเลโก้กันต่อไปยาวๆครับ

sKKK:
แบบนี้จะมีเรือ Flying dutchman ออกมารึเปล่าเนี่ย  ::)

VpV:
ผมก็อาจจะออกทะเลกะเขาบ้างครับ  :P

tuktik:
น่าจะยังมี license กับ Disney อยู่นะครับ อุตส่าห์ซื้อ license มาแล้วก็น่าจะออกต่อไปเรื่อยๆ

puichiu:
อยากได้เรือบ้าง  ;) โอ้ยๆ แค่คิดก็ตัวเบาแล้วครับ  :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version