Themes > LEGO Action and Adventure Themes

[News]Ninjago Temple of Airjitzu (70751) page 3

<< < (3/15) > >>

Takashizero:
ราคาเปิดตัวกำลังดีเลย ตอนนี้เล่น Lego movie ชอบมากๆภาพสวยงามเหมือนในหนังที่ฉายเลย :D

January28:
หน้าตาเหล่า ninjago หลากสีในปีนี้ครับ พอรวมกันแล้วกลายเป็นขบวนการเรนเจอร์เลย
ฟิกสวยดีนะผมว่า แต่ยานพาหนะในแต่ละ set ไม่โดนใจเลย กลุ่มเป้าหมายน่าจะเป็นเด็กๆ

Modsystem:

--- อ้างจาก: January28 ที่ 26 มกราคม 2015 / 03:52:04 PM ---หน้าตาเหล่า ninjago หลากสีในปีนี้ครับ พอรวมกันแล้วกลายเป็นขบวนการเรนเจอร์เลย
ฟิกสวยดีนะผมว่า แต่ยานพาหนะในแต่ละ set ไม่โดนใจเลย กลุ่มเป้าหมายน่าจะเป็นเด็กๆ

--- End quote ---

สวยๆ. น่ามีสักทีมแบบนี้จัง

vyJo:

ชอบพี่เหลืองอ่ะ สีเด้งดี

ส่วนอันนี้เห็นว่าเป็นไดโอของ Ninjago 2015  เอามาดูกันเล่นๆ

ดูเพิ่มเติมที่นี่เลยครับ  http://www.brickshelf.com/cgi-bin/gallery.cgi?f=552306

SkyKnight™:

--- อ้างจาก: January28 ที่ 26 มกราคม 2015 / 03:52:04 PM ---หน้าตาเหล่า ninjago หลากสีในปีนี้ครับ พอรวมกันแล้วกลายเป็นขบวนการเรนเจอร์เลย

--- End quote ---
ตัวขาวกลายเป็นตัวเงินไปเลย  ::)

แล้วนินเหลือวโผล่มาจากไหนละเนี่ย  ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version