Themes > Special LEGO Themes

กระทู้รายงานสถานการณ์ Minifig Series ทั่วราชอาณาจักร

(1/25) > >>

sKKK:
ใกล้จะวันเด็กแล้ว ห้างไหนเหลือตัวอะไรให้ไปตามเก็บบ้าง  8)

georgieGG:
วันก่อนเห็นที่ Emporium เหลือ S12 เยอะเกือบเต็มกล่องเลยค่าา

sKKK:
หวังว่าจะมีโปรซื้อ1แถม1แบบปีก่อนอีกนะ  ;)

SkyKnight™:

--- อ้างจาก: sKKK ที่ 05 มกราคม 2015 / 10:04:51 PM ---หวังว่าจะมีโปรซื้อ1แถม1แบบปีก่อนอีกนะ  ;)

--- End quote ---
มีด้วยหรอครับ โปรแบบนั้น  :o :o :o

Zarbee:
S12 CTW มีเพียบเลยครับ ทั้ง Zen , Isetan , Toy R Us
ไปคลำเล่นๆไม่ได้เก็บตัวไหนอีกแล้ว ก็เจอตัวที่ว่าหายากครบทุกตัวนะครับ..  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version