Main Forums > สัพเพเหระ

กระทู้แนะนำตัว : สมาชิกใหม่ๆ สามารถแนะนำตัวได้ที่กระทู้นี้ครับ

(1/20) > >>

BangGamo:
โดยตอบจากคำถามด้านล่างนี้ครับ  :D

Username :
ชื่อเล่น :
ธีมที่ชอบมากที่สุด :
เจอเว็บ TBC ได้อย่างไร :
พูดอะไรสั้นๆ :

BangGamo:
Username : banggamo
ชื่อเล่น : แบงค์
ธีมที่ชอบมากที่สุด : Creator Modular House
เจอเว็บ TBC ได้อย่างไร : กลับมาเล่นใหม่ๆเมื่อปี 2009 แล้ว Search เจอจาก Google ก็รู้จักตั้งแต่นั้นมา
พูดอะไรสั้นๆ : ยินดีกับบ้านหลังใหม่ และ เพื่อนใหม่ๆ ครับ

pumpkin:
Username : Pumpkin
ชื่อเล่น : ทศ
ธีมที่ชอบมากที่สุด : Castle
เจอเว็บ TBC ได้อย่างไร : เสิร์จหาจาก Google ดันไปหลงกลเพราะ minifig collection เลยติดยาวเลย
พูดอะไรสั้นๆ : ยินดีกับบ้านใหม่นะครับ สำหรับสมาชิกใหม่ๆยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

Pol:
Username : Pol
ชื่อเล่น : Pol
ธีมที่ชอบมากที่สุด : Castle
เจอเว็บ TBC ได้อย่างไร : แฟนแนะนำมาครับ
พูดอะไรสั้นๆ : ขอให้พี่เสือร้ายน้อยลงครับ

Tiggr:
Username :  Tiggr
ชื่อเล่น : ทิค (El Tigre)
ธีมที่ชอบมากที่สุด :  City (Modular), Western, Castle, Pirate, ยานพาหนะและอุปกรณ์รักษาความสงบทุกยุค ทุกชนิด
เจอเว็บ TBC ได้อย่างไร : กลับมาเริ่มเล่นใหม่ตอนปี 2010 ย้ายกลับมาเชียงราย หาซื้อเลโก้ตามห้างไม่ได้ (สมัยนั้นยังไม่มีเซ็งทั่น) เลยต้องเข้าเว็บหาซื้อ จนมาเจอเว็บนี้ครับ จากนั้นก็ปักหลักอยู่ที่นี่ตลอดเวลา
พูดอะไรสั้นๆ : ยินดีกับบ้านใหม่และเพื่อนใหม่ (หน้าเก่า) ทุกคนนะครับ ยินดีต้อนรับสู่ด้านส้ม      :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version