Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

บ้านซิมป์สัน

(1/2) > >>

simpsonmania:
ไม่เคยนึกไม่เคยฝันว่าเลโก้จะทำชุดนี้ออกมา โอ้!แม่เจ้า  :D

ขอบคุณที่เข้ามาชมนะคะ ผิดพลาดประการใด มือใหม่ค่ะ  :-[ :-[ :-[
 :) จากงานที่ส่งประกวด"หน้าบ้านน่ามอง"ขอลงรูปเพิ่มหน่อยนะคะ หน้าบ้านแบบโล่งๆ

อยู่บ้านเราอย่านิ่งดูดาย

บรรดาผีๆเขาทำอะไรกันบ้างนะ

สนุกกันตามประสา

จับตัวหายากได้แล้ว

จดหมายเรียกตัวจากทรานซิลวาเนียหรือ

ลูกค้ามาแล้ว ต้องรอก่อนยังเข้าไม่ได้

มีธรรมชาติเล็กๆด้วย

สังสรรค์กันหกตนจะเป็นไรไหมนะ

;D ;D ;D

:D

colour12:
ชุดนี้ก็สวยค่ะ  เคยอยากได้มากๆ  :D
ถึงจะไม่ได้เก็บ แต่ก็ติดตามดูตลอดว่าเลโก้ออกบ้านซิมป์สันมาแบบไหนบ้าง  ชุดหน้าน่าจะเป็นร้านค้าเห็นข่าวแว่วๆ  ;)

Takashizero:
บ้านซิมสันหลังนี้ชอบมากๆโดยเฉพาะของตกแต้งภายในเห็นแล้วมีความสุขทุกครั้ง
แต่ต้องใจแข็งหน่อยพลังแห่งแหวนยังไม่หมดไปเพราะยังเก็บไม่ครบเลย ธีมอื่นเลยต้องรอก่อน :-[

sKKK:
เดร๋ยวอีกสักพักจะมีเมือง Simpson ตามมาแน่นอน  ;)

Charlie Que:
น่ารักสดใส รายละเอียดเป็นโมดุลล่ามากครับ

อยากได้ แต่ต้องข่มใจ :-\

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version