Main Forums > พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับเลโก้

เลโก้ตั้งโชว์หรือแกะเก็บ

(1/1)

น้องใหม่เลโก้:
เรียนถามสมาชิกครับว่า คนที่ต่อเลโก้เสร็จส่วนใหญ่เอามาตั้งโชว์หรือแกะเก็บเข้ากล่องเหมือนเดิมครับ
โดยส่วนตัวไม่อยากตั้งโชว์ กลัวปัญหาเรื่องฝุ่นครับ

BangGamo:
ฝุ่นในเมืองไทยต้องทำใจครับ ยังไงก็เกาะ ส่วนตัวเอาไปวางไว้ในตู้โชว์ แต่ฝุ่นก็เล็ดลอดเข้าไปได้อยู่ดี

vyJo:
ของผมหลักๆ ก็ตั้งโชว์ไปครับ ก็มีบางส่วนที่อยู่ในกล่องบ้าง สาเหตุก็มีทั้งนานๆ ทีที่วางไม่พอก็หาที่เก็บ หรือยกไปในงานมีทติ้งพอเอากลับมาก็ขี้เกียจเอาออกจากกล่อง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version