Frontpage > TBC Meeting and Activities

นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 12/01/63 13.00-16.00 น,@อัมรินทร์ ชั้น 4

<< < (2/60) > >>

SaNukNa:

--- อ้างจาก: legobuilder ที่ 22 มกราคม 2015 / 05:19:34 PM ---สวัสดีคับ ผมชื่อโจ อายุ20ปี ใช้user: legobuilder คับ อยากขอเข้าร่วมกิจกรรมmeeting ในครั้งนี้ด้วยครับ ขอบคุณค้าบบ :P

--- End quote ---
ยินดีต้อนรับครับ แล้วเจอกัน วันอาทิตย์นี้นะครับ  ;)

marco_o:
ไปด้วยครับ^^ คราวก่อนนู้นไปมาเเล้วตอนเก็บโมดูล่าใหม่ๆ ตอนนี้ขอไปถาทเรื่องสตาร์วอร์บ้างครับ

SkyKnight™:
ไม่ได้ไป ติดดู คอนเสิร์ต  :-[ :-[

Touching:
รอบนี้ไปไม่ได้ :'( ผมคงไปเฉพาะช่วงปิดเทอม

BangGamo:

--- อ้างจาก: marco_o ที่ 23 มกราคม 2015 / 10:36:34 AM ---ไปด้วยครับ^^ คราวก่อนนู้นไปมาเเล้วตอนเก็บโมดูล่าใหม่ๆ ตอนนี้ขอไปถาทเรื่องสตาร์วอร์บ้างครับ

--- End quote ---

แล้วเจอกันครับ

PS มีสองตัวป่วนไม่ไป งานนี้สบาย อิอิๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version