Themes > LEGO Star Wars

Review | 75166 | First Order Transport Speeder Battle Pack

(1/2) > >>

zacĸ:
75166 | First Order Transport Speeder Battle Pack
Theme   Star Wars
Minifigs    4
Price      900 BAHT

รูปถูกลบออกจากเว็ปหลักที่ฝากรูปนะครับภาพจึงหายไปและจะต้องถ่ายใหม่ทั้งหมด  :-[

สำหรับผมชุดนี้ถือว่าคุ้มค่า ได้ฟิกเท่ๆ และอาวุธแบบประชิด+โล่มันยอดมาก  :P
แต่อาวุธปืนแบบนี้ผมว่ามันไม่เท่เลย สงสัยอยากให้มีลูกเล่นยิงได้มากกว่าในชุดแบบนี้ :-[
จริงๆอยากได้เป็นแบบ Blaster มากกว่า แต่ก็ถือว่าเยี่ยมเลยสำหรับแฟนๆสาวกด้านมืดผมให้ 8.9/10 ครับ  :P
ขอบคุณที่เข้ามารับชมนะครับ  ;D

Tiggr:
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ส่วนตัวห่างหายไปจากธีมด้านมืดแล้ว  รอดตัว ๆ  ;D
โล่ชุดนี้แปลกดี ไม่คิดว่าเลโก้จะออกแบบโล่ต่อสู้มาด้วย  :)

kan and lego:
ชุดนี้ คุ้มครับ ฟิกเยอะดี

vyJo:
ชุด Battle Pack ทั้งหลาย ถ้าได้จังหวะราคาดีๆ ก็ถือว่าคุ้มเลยครับ เทียบกันการไปหาซื้อแยกทีหลัง

ขอบคุณที่นำมารีวิวให้ชมกันครับ

goong:
ดีครับ ชอบครับ ชอบ  :) :) :)
เวปนี้ห่างเหินการรีวิวไปนานมากเลย
battle pack ชุดนี้ สมควรเก็บเป็นอย่างยิ่งครับ สำหรับสาวกด้านมืดทุกท่าน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version