Themes > LEGO Licensed

[รีวิว]Scarecrow-Special-Delivery 70910

(1/1)

shanao:
เซตนี้ผมได้มาจากร้านclickbrick สาขาVenusfort odaiba คิดเป็นเงินไทยประมาณ1100ครับ

หน้าตากล่องครับ

ในกล่องจะมีบริค2ซอง(ซองแรกเป็นรถพิซซ่า ซองหลังเป็นป้อมรปภ.) กับคู่มือ+สติ๊กเกอร์อย่างละ1ครับ

ชุดนี้ใช้เวลาต่อไม่นานครับ ประมาณ15-20นาที เพราะรายละเอียดไม่ค่อยเยอะ

เอารถพิซซ่า3คันมาเทียบกัน
1.คันซ้ายจาก70910 2.คันกลางจาก6350 3.คันขวาจาก60150

ความรู้สึกหลังต่อเสร็จ ถึงจะรู้สึกว่าไม่ค่อยมีรายละเอียดเท่าไหร่ แต่สามารถเอาไปวางได้กับซิตี้ได้เนียนๆเลย

VpV:
ชอบคันเหลืองครับ ชุดนี้ถือว่าไม่แพง เอาไปเนียนๆในเมืองได้อยู่ครับ  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version