Themes > Special LEGO Themes

Review Lego กระเป๋าเดินทาง

(1/1)

biminator:
สวัสดีค้าบบ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆคน หลังจากผมห่างหายไปกับเลโก้กว่า  7 8 ปี ก็มีเรื่องที่ทำให้กลับเข้ามาสะสมอีก
มีอยู่ว่าผมไปเรียนที่ฮ่องกงสองเทอมเลยกะจะหาตังค์กินขนมซะหน่อยหานู้นหานี้เตรียมพรีออเด้อ เลยไปเจอพอดีว่าเลโก้ที่ฮ่องกงถูกกว่าไทยเยอะ
ins point ดันอยู่ใกล้ที่พักด้วย ว่างๆก็ไปเดินเล่นตลอด เดินไปเดินมา ทนไม่ไหวครับ ออกจากที่นั้นนี้ตัวเบาหวิวเลย ตังค์หายหมด 555

เดินไปเดินมาไปเจอเซ็ตนี้พอดี บวกกับเราชอบเดินทาง ควักจ่ายแบบไม่ดูราคา

ค่าเสียหาย  99HK$  :P

ถ่ายเล่นๆตรงหน้าต่างหอพักครับ  ;)

ขอจบการรีวิวครั้งแรกไว้เท่านี้นะครับ

colour12:
ตอนนี้เลโก้เมืองไทยก็ถูกค่ะ ปีนี้ไม่รู้เป็นอะไร มีแต่ของลดราคามาขาย   ;D

กล่องนี้สวยจังเลย  มีคู่มือแบบจดบันทึกได้ด้วย ดีสุดๆ  :D

vyJo:
ขอบคุณที่นำของแปลกๆ มาให้ชมกันครับ

ชุดนี้เห็นข่าวทีแรก ก็ว่าไอเดียเข้าท่าดีครับ แต่เลโก้น่าจะลงทุนทำเป็นกล่องพลาสติกอ่ะ แบบนี้พกไปทีเดียวก็แบนละ

ปล. เห็นราคาทีแรกสะดุ้งเลย นึกว่า US$   :-[

biminator:

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 27 พฤษภาคม 2017 / 09:42:39 AM ---ตอนนี้เลโก้เมืองไทยก็ถูกค่ะ ปีนี้ไม่รู้เป็นอะไร มีแต่ของลดราคามาขาย   ;D

กล่องนี้สวยจังเลย  มีคู่มือแบบจดบันทึกได้ด้วย ดีสุดๆ  :D

--- End quote ---
ใช่ครับผมกลับมาดูที่ห้างที่ลดในประเทศ ลดแล้วถูกกว่าฮ่องกงอีก

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 27 พฤษภาคม 2017 / 10:44:16 AM ---ขอบคุณที่นำของแปลกๆ มาให้ชมกันครับ

ชุดนี้เห็นข่าวทีแรก ก็ว่าไอเดียเข้าท่าดีครับ แต่เลโก้น่าจะลงทุนทำเป็นกล่องพลาสติกอ่ะ แบบนี้พกไปทีเดียวก็แบนละ

ปล. เห็นราคาทีแรกสะดุ้งเลย นึกว่า US$   :-[

--- End quote ---

เห็นเค้าแปะไว้ 4.99 US$ ราคาเก่า ส่วนเรื่องกล่องเบาะบางมากครับผมขนกลับมา มีรอยยับด้วย  :'(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version