Frontpage > TBC Meeting and Activities

เรื่องจัดงาน thailand toy expo

(1/2) > >>

HobbyMAX:
พอดีไม่รู้ว่ากลุ่มเราไปจัดเเสดงโชว์ที่งาน thailand toy expo ไหม พอดีเป็นสมาชิกใหม่ เพื่อจะไปช่วยจัดโต๊ะจัดอะไรนนะครับ ยังไม่เห็นมีการนัดกันหรืออะไร ทั้งในเฟซละในกลุ่มครับ เลยมาสอบถาม

sKKK:
 ไปร่วมครับ โดยบูธ TBC จะอยู่ที่ Square B  บูธ103

Zarbee:
อ้าว.. คราวนี้บูทอยู่นอกห้างงั้นรึครับ??

แบบนี้มันดูแลลำบากป่ะครับ? ต้องเก็บของทุกวันเลยไหม? วันต่อไปก็ไปเซ็ทอัฟใหม่??

HobbyMAX:
เเล้วจะมีนัดหมายสมาชิกยังไงกันอะครับ พอดีอยากไปช่วย ทางเฟซกลุ่มก็ไม่มีใครมาเเจ้งเลย

sKKK:

--- อ้างจาก: Zarbee ที่ 30 เมษายน 2017 / 08:02:33 PM ---อ้าว.. คราวนี้บูทอยู่นอกห้างงั้นรึครับ??

แบบนี้มันดูแลลำบากป่ะครับ? ต้องเก็บของทุกวันเลยไหม? วันต่อไปก็ไปเซ็ทอัฟใหม่??

--- End quote ---

น่าจะเป็นส่วนทางเดินในห้างอยู่นะครับ
คราวนี้ใช้แผ่นอคลีลิกกั้นรอบโต๊ะเหมือนคราวก่อนครับ

--- อ้างจาก: HobbyMAX ที่ 30 เมษายน 2017 / 09:53:37 PM ---เเล้วจะมีนัดหมายสมาชิกยังไงกันอะครับ พอดีอยากไปช่วย ทางเฟซกลุ่มก็ไม่มีใครมาเเจ้งเลย

--- End quote ---

รอผู้ประสานงาน มาแจ้งเวลานัดหมายอีกทีนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version