Themes > LEGO Licensed

Wonder Woman ปะทะ Ares ยักษ์ ชัวร์หรือมั่วนิ่ม

(1/1)

vyJo:
เผยรูปชุด 76075: Wonder Woman Warrior Battle ซึ่งจะวางแผงในวันแรงงานนี้ เป็นชุดจากหนัง Wonder Woman ที่กำลังจะเข้าฉาย นางเอกของเราต้องไปลุยกะตัวร้ายในไซส์ยักษ์ซะด้วย (เป็นฟิกแบบเอาบริกมาต่อ เหมือน Ant-Man ยักษ์)

ข่าวนี้มาในวันแบบนี้ ก็ไม่รู้จะข่าวจริงหรือข่าวเล่นกันนะ

Ref: Thebrickfan

ĸayan:
ข่าวนี้มาช่วงเย็น (เวลา ตปท) ของเมื่อวานนี้ (31.3) ท่านประมุขวีเพี้ยนนอนยันว่าจริงครับ :-*

ต้องจัด 1 ชุดครับ :-[ ถึงแม้ว่าเจ้า ARES จะเต็มไปด้วยสติ๊กเกอร์ :-\

BangGamo:
สปอยน์หนังหน่อยๆ  :P ฟิกสวยดี 

Tiggr:
เครื่องบินสวยดีอ่ะ ชุดนี้น่าสนใจนะ ถึงแม้ว่าฟิกพระเอกชุดจะขัดใจไปหน่อย (ชุดนักบินก็ดีแล้ว ทำไมต้องแบะเสื้อตัวนอก แบบนี้เอาไปทำชุดนักบินอื่น ๆ ยาก)

VpV:
ชุดหนึ่งพอครับ อิๆ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version