Themes > Special LEGO Themes

หนังสือออกใหม่ 2017 LEGO DC Comics Super Heroes The Awesome Guide

(1/1)

vyJo:
ออกหนังสือใหม่มาให้เสียตังกันอีกแล้ว LEGO DC Comics Super Heroes The Awesome Guide เล่มนี้เป็นคิวของ Super Heroes จากค่าย DC Comics และตามระเบียบว่าด้วยการออกหนังสือ LEGO ต้องมีการแถม Exclusive Minifigure ด้วย ซึ่งเล่มนี้จะแถมเป็นมินิฟิกของแม่นางที่ปีนี้จะมีหนังโซโล่เดี่ยวที่หนุ่มๆ รอคอยกัน ได้แก่ Post-New 52 Wonder Woman นั่นเอง จะเป็นเวอร์ชั่นเดียวกับหนังมั้ย ให้ผู้รู้มากมาเฉลยละกัน(เพราะผมไม่รู้)

เนื้อหาก็จะมีทั้งส่วนของฝ่ายซุปโร่ และฝั่งเหล่าร้าย

Ref:TheBrickFan

ĸayan:
ฟิก WW แถมหนังสือออกเดือน พค มั้งครับ :-*

จะพยายามไม่พลาด :-\

ขอบคุณข้อมูลและรูปด้วยครับ :)

VpV:
จัดตามระเบียบพักครับ ;D

babinnold:
สวยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version