Frontpage > กฎ กติกา มารยาท ข้อเสนอแนะ ปัญหาการใช้งาน และคำถามที่พบบ่อย

แนะนำการใช้ฟอรั่มแบบใหม่ สอบถามการใช้งานได้นะครับ

<< < (9/9)

Tiggr:

--- อ้างจาก: Pol ที่ 30 เมษายน 2015 / 01:03:18 PM ---
--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 30 เมษายน 2015 / 10:39:40 AM ---
--- อ้างจาก: SkyKnight™ ที่ 30 เมษายน 2015 / 08:23:57 AM ---จะเป็นไปได้ไมครับถ้า tbc จะมีห้องประมูลของ แบบที่ล้อคการแก้ไขข้อความ

--- End quote ---
ไม่น่าจะทำได้ครับ กับการล็อคเฉพาะจุดแบบนั้น
แต่ไม่เป็นปัญหาครับ ถ้าความเห็นหรือกระทู้ไหนมีการแก้ไข มันก็ขึ้นข้างใต้กระทู้นั้นว่าแก้ไขเมื่อ... ก็ถือว่าเป็นโฆษะครับ   :)

เป็นยังไงเหรอครับ... ::)

ง่ะ พิมพ์ผิดครับ รีบไปหน่อย โมฆะ ครับ

ขอบคุณคุณ Pol ครับ ผมจะลงโทษตัวเองด้วยการแบนคุณ Pol เป็นเวลา 7 วันนะครับ ขอบคุณครับ  8)

Pol:
ยังไงพี่เสือก็ร้ายที่สุดอยู่ดี
น้องฟรังน่ารักมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version