Main Forums > ของเล่นอื่นๆ

รถถัง King tiger และงาน MOC แนวสงครามโลกครับ

<< < (2/4) > >>

colour12:
สวยมากๆเลยค่ะ มีเยอะด้วย  :D

vyJo:
กองกำลังยิ่งใหญ่และงดงามมากครับ

ลายพรางนี่ทำไงอ่ะครับ

Nikolaus:

--- อ้างจาก: Zarbee ที่ 07 กุมภาพันธ์ 2017 / 05:39:16 PM ---ลายพรางสวยดีครับ..  :-*

--- End quote ---

ขอบคุณครับผม  ;D

Nikolaus:

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 07 กุมภาพันธ์ 2017 / 09:54:35 PM ---สวยงามครับ เป็น King Tiger ที่งดงามจริง ๆ   

ขอบคุณครับ ว่าจะทำลายพรางคันอื่นๆต่อด้วย ยังไม่ได้ทำเลยครับ  ;)

Nikolaus:

--- อ้างจาก: goong ที่ 08 กุมภาพันธ์ 2017 / 01:20:55 AM ---สวยงามมากจริงๆ ครับ เห็นแล้วเกิดกิเลส 555
กำลังคิดจะทำ King Tiger ต่อจาก Tiger นี่แหละ แต่เล็งขนาดแล้ว น่าจะคันใหญ่กว่าคันนี้แน่  :) :) :)

เห็นฝูงรถถังแล้วอิจฉามากๆ ครับ
มีคันไหนเป็น LEGO จริงๆ มั้ยครับ

ทำเลยครับ King Tiger รถถังอย่างสวย เป็นคันโปรดผมเลย  :D

ต้องบอกตามตรงว่ามีแต่พวกฟิกบางส่วนกับอุปกรณ์เสริมบางอย่างที่เป็นของจริงครับ พวกตัวรถส่วนใหญ่ยังต้องใช้ของจีนเพราะหาพาร์ทยากและโหดเอาเรื่องเลยครับ รถถังคันนึงถ้าเลโก้แท้ทั้งคันราคาก็แปดเก้าพันบาทได้ แถมมีแต่สีพวกบลูริชเกรย์ด้วยครับ เลยต้องใช้พาร์ทจีนเป็นตัวหลัก แล้วสั่งอุปกรณ์เสริมจาก บริครีพับบลิค หรือพวกบริควอริเออร์เอาครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version