Frontpage > TBC Meeting and Activities

TBC Show Off : Brick Society 2016

<< < (2/3) > >>

colour12:

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 19 พฤศจิกายน 2016 / 08:28:57 PM ---จัดหนัก จัดเต็มกันทุกคนเลย  :o

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมงานอีเว้นต์กันในปีนี้ครับ ปีหน้าหวังว่าเราคงจะมีงานอีเว้นต์สวย ๆ สักสิบ ยี่สิบงาน  ::) ขอบคุณสำหรับภาพสวย ๆ ครับคุณปลา ผมพยายามมองหาชิงช้า กับม้าหมุนของคุณปลา แต่ทำไมไม่เห็นเลยอ่ะ งานหน้าต้องเอามาโชว์นะครับ

ปล. 6276-1 Eldorado Fortress ของพลใช่ไหมครับ ผมขอนะ ขอบคุณครับ  :-*

--- End quote ---

ไม่เอาแล้วค่ะ ชิงช้า-ม้าหมุน ใหญ่กว่าปราสาทอีกค่ะ 55555555 พอ  :-[

แต่ตอนนี้ปลาอยากได้ต้นไม้เยอะๆ แล้วให้แต่ละต้นสูงเท่าตึกจริงๆนะพี่ทิค  ;D

Charlie Que:
ขอบคุณทุกท่านมากครับ เปลี่ยนที่จัดงานเรื่อยๆ ก็สนุกดีนะครับ ได้บรรยากาศใหม่

และขอเชิญชวนสมาชิกในบอร์ดทุกท่าน มาร่วมจัดอีเว้นท์กับเราในปีหน้าด้วยนะครับ

ขอเพียงใจรัก ให้ทักมา แล้วโชคชะตาจะพาไป ;D

January28:
อลังการมาก ถ้ามีโอกาสอยากไปร่วมด้วยจังครับ คนอยู่ไกลอิจฉา  :-[

vyJo:
นึกไปนึกมา ไปแล้วมัวแต่เมาท์ ลืมดูงานโชว์ไปเลย อิอิ

งานสเกลนี้ ปีหน้าจะมีจัดขึ้นอีกรึเปล่าครับ

ĸayan:
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนด้วยครับ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version