Themes > LEGO Star Wars

[Review] 75133 : Rebel Alliance Battle Pack

(1/4) > >>

puichiu:
75133 Rebel Alliance Battle Pack
Theme   Star Wars
Year       2016
Pieces    101
Minifigs    4
Price        12.99 USD / 149.90 HKD / 950 BAHT

สวัสดีเพื่อนๆชาว TBC ทุกๆคน จุดประสงค์ของการไปตึก In's Point ครั้งนี้ ก็เพราะกล่องนี้เลย ต้องการสร้างกองทัพนิดหน่อย  ;)
หลังจากไปๆมาๆ จนตาลายไปหมด ก็เจอราคาที่ถูกที่สุด ผมได้ราคากล่องนี้มา 99 HKD ซึ่งเรทที่ผมแลกมาก็อยู๋ที่ 4.69 คูณกันเองนะ คุณหนูๆ
ซึ่งกล่องนี้เป็นเหตุการณ์ของภาค 4 5 และ เกิน 6 ไปนิดหนึ่งนะครับ ((จากเกมส์ Battlefront))

puichiu ภูมิใจเสนอ " Rebel Alliance Battle Pack "

หน้ากล่อง

หลังกล่อง

ข้างกล่อง

แกะกล่องมาก็มี คู่มือ 1 เล่ม + ถุงบริค 2 ห่อ  ;)

ได้ฟิกกลุ่มกบฏมา 4 ตัวละครับผม  ;)

นี่คือ Jetpack คนที่เล่นเกมส์ Battlefront คงจะคุ้นเคยกันอย่างดีนะครับ  ;D ใครที่เล่นเกมส์นี้ก็ add psn = " puichiu " ผมได้นะครับ

มี ยาน ด้วยนะ  ;)

แต๊น แต๋นนนนน เรียบร้อยละครับผม  8)

ความสวยงาม : 9.5/10    ฟิกเรเบล ทำออกมาได้สวยมากๆ สามารถสลับเสื้อ + กางเกง กันได้อีกตะหาก  ::)

kan and lego:
ฟิกน่ารักจริงๆ

ĸayan:
ลุงชิ้ว (超叔叔) รีวิวได้ละเอียดมีหน้านักแสดงประกอบด้วย :o หนูชอบดูรูปครับ ;)

บอกตามตรง ว่า... อยากชมการ์ตูนของลุงอ่ะ จะรอนะครับ :-*

ขอบคุณครับ :)

Touching:
เช็ตนี้ฟิกหลากหลายจริงๆครับพี่ชิ้ว
ปล.เหมือนเคยมีคนบอกจะเก็บแค่อีพี7เป็นต้นไปนะ :P

puichiu:

--- อ้างจาก: kan and lego ที่ 02 ตุลาคม 2016 / 08:24:31 PM ---ฟิกน่ารักจริงๆ

--- End quote ---
ต้องจัดแล้วนะครับ คุณกานต์  ;)

--- อ้างจาก: kayan ที่ 02 ตุลาคม 2016 / 09:50:56 PM ---ลุงชิ้ว (超叔叔) รีวิวได้ละเอียดมีหน้านักแสดงประกอบด้วย :o หนูชอบดูรูปครับ ;)

บอกตามตรง ว่า... อยากชมการ์ตูนของลุงอ่ะ จะรอนะครับ :-*

ขอบคุณครับ :)

ขอบคุณครับ พี่โต้ง  8)

การ์ตูนของ 超叔叔 กำลังอยู่ในขั้นตอนการผลิตยู่ครับ แต่ตอน pilot น่าจะมาเร็วๆนี้  ::)

--- อ้างจาก: Touching ที่ 03 ตุลาคม 2016 / 01:07:22 AM ---เช็ตนี้ฟิกหลากหลายจริงๆครับพี่ชิ้ว
ปล.เหมือนเคยมีคนบอกจะเก็บแค่อีพี7เป็นต้นไปนะ :P

ใช่ จริงๆ ฟิกลายเสื้อ กางเกง มีแค่ 2 แหละ เอามายำเล่นได้ 4 ซะงั้น อิอิ  :-*
ปล. เรื่องจริงครับทัช แต่พี่จะเอา เสื้อ + กางเกง ตัวนี้ทำเป็นหน่วย Battlefront ในภาค 7-8-9 อ่า  ::)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version