Themes > LEGO Train Tech

[NEWS] LEGO Creator Winter Holiday train 10254

<< < (2/3) > >>

VpV:
มีพลังงานบางอย่างเตรียมก็เป็นได้ !!! :o :o :o

colour12:

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 12 สิงหาคม 2016 / 08:13:54 AM ---ข้องใจกะความเขียวอ่ะ อิอิ ทำไมในรูปมันเคี้ยวเขียวเช่นนั้น ผมว่ามันสดไปอ่ะ

โบกี้แต่ละโบกี้และโดยรวม เล็กไปหน่อยนะ คงเพราะต้องแบ่งชิ้นส่วนไปทำอะไรจุิ๊กๆจิ๊กๆ

อยู่ในข่ายเฝ้าระวัง จัดดีไม่จัดดี

--- End quote ---

พี่อั๋นไม่จัดนี่ผิดนะคะ ต้องซื๊อเลย  :D

โบกี้แต่ละโบกี้และโดยรวม เล็กไปหน่อย  อันนี้ เค้าให้พี่อั๋น x2  ;D

ปล. แต่สำหรับปลาไม่เล็กค่ะ กำลังงาม  :-[

Tiggr:
อยากได้ พี่อั๋นต้อง x3 นะ ผมขอกล่องนึง   :-*

ผมเห็นด้วยนะว่ารถไฟมันคันเล็กไปหน่อย ยิ่งตู้โดยสารเล็กมาก ดูเหมือนเล็กกว่ารถไฟของธีม Toy Story หรือ Lone Ranger ซะอีกมั้ง  :D

Takashizero:
ชอบของเล่นบังคับต่างๆครับน่ารักมาก รถไฟก็น่ารัก ขนาดรถไฟกำลังดีสำหรับหมู่บ้านหิมะครับ  ;D

โชคดีที่ไม่ได้เก็บธีมนี้แต่แรก ไม่งั้นแย่เลย :-[

vyJo:

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 14 สิงหาคม 2016 / 07:14:05 PM ---พี่อั๋นไม่จัดนี่ผิดนะคะ ต้องซื๊อเลย  :D

โบกี้แต่ละโบกี้และโดยรวม เล็กไปหน่อย  อันนี้ เค้าให้พี่อั๋น x2  ;D

ปล. แต่สำหรับปลาไม่เล็กค่ะ กำลังงาม  :-[

งั้นพี่ปลาต่อเสร็จแล้ว ยกให้ผมเอามารวมเป็น x2 ละกัน อิอิ

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 14 สิงหาคม 2016 / 10:44:00 PM ---อยากได้ พี่อั๋นต้อง x3 นะ ผมขอกล่องนึง   :-*

ผมเห็นด้วยนะว่ารถไฟมันคันเล็กไปหน่อย ยิ่งตู้โดยสารเล็กมาก ดูเหมือนเล็กกว่ารถไฟของธีม Toy Story หรือ Lone Ranger ซะอีกมั้ง  :D

รถไฟต่างๆ หลังจากมรกตราตรีเนี่ย ผมยังไม่ได้จัดเลย ไม่ว่าจะรถไฟแฮรี่(มีออกมาป่าวหว่า) รถไฟโลนเรนเจอร์ รถไฟฮอลิเดย์ รถไฟผี รถไฟทอย เลยกะไม่ถูก จริงๆ ก็เคยต่อชุดเดียวนั่นแหละ

แต่เล็กกว่ามรกตราตรีแน่ๆ ล่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version