Main Forums > ของเล่นอื่นๆ

Starwars & Movies Figures ของสะสมนอกใจ LEGO

(1/1)

January28:
นอกจาก LEGO สิ่งที่ชอบมากคือการดูหนังครับ พอเห็น Figures จากหนังที่ชอบก็อดใจไม่ได้ที่จะหาเก็บไว้เล่นหรือตั้งโชว์
ที่มีอยู่ก็ไม่กี่ตัวครับ เนื่องจากส่วนใหญ่จะหนักไปทาง LEGO งบที่จะมาทางนี้ต้องรอเหลือเก็บอย่างเดียว  :-[

Star Wars Black Series 6-Inch Action Figures ยี่ห้อ Hasbro ทั้งหมด

Figures จากหนัง เอเลี่ยน คนเหล็ก และ พรีเดเตอร์ ยี่ห้อ NECA

ขอบคุณที่รับชม และขอบคุณ Thaibrickclub สำหรับพื้นที่ครับ

WolFAero:
ต้องจัดHot toysด้วยนะครับ :P :P

puichiu:
สะ สา สวย มาก มาก !!! ครับคุณแจน  :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version