Themes > LEGO Action and Adventure Themes

รีวิว นกฟีนิกซ์ 70221-1: Flinx's Ultimate Phoenix

<< < (2/3) > >>

VpV:
นั่นมันนกพลนิกซ์!!!  :o :o :o
รีวิว จุใจ ยิ่งใหญ่อลังการ ต้องรีวิวโดยพี่ปลาสำนักสีน้ำเท่านั้นๆๆๆๆ!!!!

ปล.ชุดนี้ว่าจะซื้อมาเป็นพาหนะของพี่พล แต่ก็นะ งบน้อยคอยฝันกันไป  :-[

Charlie Que:
จุดเด่นรีวิวนี้ที่ชอบคือ พี่ปลาโพสท่า (นก) ได้สวยมาก รู้มุมกล้อง ดุจมันมีชีวิตยังไงยังงั้น :o

เป็นเซ็ตที่ขายดีที่สุดของชิม่าแล้วมั้ง หมดก่อนจะได้ลด 30% อีก

Arya:
รีวิวได้ละเอียดและน่ารักมากเลยครับพี่ปลา ชอบตรงใส่บริคเพิ่มเองกับไก่ทอดมากครับ.

Pol:
อิอิ ตกลงพี่ปลาเอาบริคมาปิดผิวเพิ่มด้วยเหรอ หรือรูปนั้นของคนอื่นน่ะ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับพี่... ;)

colour12:

--- อ้างจาก: VpV ที่ 14 พฤษภาคม 2016 / 12:50:22 PM ---นั่นมันนกพลนิกซ์!!!  :o :o :o
รีวิว จุใจ ยิ่งใหญ่อลังการ ต้องรีวิวโดยพี่ปลาสำนักสีน้ำเท่านั้นๆๆๆๆ!!!!

ปล.ชุดนี้ว่าจะซื้อมาเป็นพาหนะของพี่พล แต่ก็นะ งบน้อยคอยฝันกันไป  :-[

--- End quote ---

กล่องนี้พี่ว่าไม่แพงนะน้องวี งบน้อยก็เก็บได้ค่ะ
ปล.ฮีโร่แพงกว่าอีกน๊ะ อิอิ  :P

--- อ้างจาก: Charlie Que ที่ 14 พฤษภาคม 2016 / 11:09:22 PM ---จุดเด่นรีวิวนี้ที่ชอบคือ พี่ปลาโพสท่า (นก) ได้สวยมาก รู้มุมกล้อง ดุจมันมีชีวิตยังไงยังงั้น :o

เป็นเซ็ตที่ขายดีที่สุดของชิม่าแล้วมั้ง หมดก่อนจะได้ลด 30% อีก

พี่ชอบนกตัวนี้มากๆเลยคิว  เลยถ่ายหลายมุม  :-[

เพิ่งรู้ว่าขายดีนะเนี่ย ถึงว่าไม่เหลือมาถึงพัทยา  :'(

--- อ้างจาก: Arya ที่ 15 พฤษภาคม 2016 / 12:40:06 AM ---รีวิวได้ละเอียดและน่ารักมากเลยครับพี่ปลา ชอบตรงใส่บริคเพิ่มเองกับไก่ทอดมากครับ.

ขอบคุณค่ะน้องคิด  ;D

--- อ้างจาก: Pol ที่ 15 พฤษภาคม 2016 / 11:36:24 AM ---อิอิ ตกลงพี่ปลาเอาบริคมาปิดผิวเพิ่มด้วยเหรอ หรือรูปนั้นของคนอื่นน่ะ

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับพี่... ;)

รูปนกหันหลังของคนอื่นค่ะ   พี่ลืมถ่ายเลยหาในเน็ตมาปน  :-[

รูปของพี่คือใส่บริดปิดผิวเพิ่มแล้วค่ะ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version