Themes > LEGO Town

moc ของ 2 พ่อลูก

(1/1)

ChatchaiAt2505:
งาน moc ของ 2 พ่อลูก (9 มีนาคม 2011)
พอผมและพ่อเห็นชุด 7573 ที่เป็นของธีม Prince of persia ผมและพ่อก็มีความคิดว่าอยากจะทำเป็น Modular
เราใช้เวลารวบรวม Brick & Part เป็นเวลานาน..ในที่สุดเราก็ทำสำเร็จในระดับหนึ่ง!! ;D
ผมขอเรียกมันว่า Persiea restaurant

:)มุมต่างๆ

;Dเชิญด้านในครับ

:oรวมกับเพื่อนๆ

:D นี่เป็นการ Moc ครั้งแรกของ 2 พ่อลูก...ช่วยแนะนำด้วยครับ

SkyKnight™:
เหมือน ภัตราคาร อินเดีย เลยครับ  :D
สวยมาก

Touching:
นี้มันบ้านพี่vyjo นิครับ :o

SkyKnight™:

--- อ้างจาก: Touching Xdark ที่ 08 มกราคม 2015 / 06:45:25 PM ---นี้มันบ้านพี่vyjo นิครับ :o

--- End quote ---
บ้านvyjo ทองแค่นี้ยังไม่พอครับน้องทัศ ต้องทองทั้งหมด

ยำว่าทั้งหมด หุหุ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version