Themes > LEGO Town

[Friends 2016] ภาพแรกของชุด 41134 Heartlake Performance School

<< < (3/3)

SaNukNa:
วาดฝันมานานแล้วว่าจะสร้างรถไฟเหาะ (หลังจากพยายามหาจากชุดอินดี้อยู่นาน) ชุดนี้คงไม่พลาดแน่นอน 
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

colour12:
Friends นี่โชคดีมากเลยค่ะ ชอบแค่ชุดรถขายไส้กรอกกล่องเดียวเอง  ;D
ดังนั้นผ่านหมด แต่ก็สวยดีนะชุดนี้

puichiu:
สเกลดูแปลกๆ หรือเป็นเพราะเห็นชิงช้าชุดซิตี้แล้วละมั่งครับ  ;)

Modsystem:
friend จะมีชุดที่ขายดีติด1ใน10ทุกปี ล้วนเป็นชุดใหญ่ๆ
น่าจะโรงเรียนนี้ละ หรือไม่ก็สวนสนุก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version