Themes > LEGO Action and Adventure Themes

Review: 70603 Raid Zeppelin

<< < (3/3)

Modsystem:

--- อ้างจาก: 13oorn ที่ 06 เมษายน 2016 / 07:58:52 AM ---ชุดนี้น่าเก็บจริงๆครับ แต่เสียอย่างเดียวตรงพาร์ทบอลลูน น่าจะให้มา 8 อัน จะได้ครบเป็นบอลลูน ให้มา 7 อันแบบนี้เอาไป MOC อย่างอื่นยาก  :'(

--- End quote ---

ลืมสังเกตไปแล้ว comment จากหลายๆท่านจอมยุทธ์ ช่วยตัดสินใจได้มากทีเดียว

Charlie Que:

--- อ้างจาก: tuktik ที่ 05 เมษายน 2016 / 08:13:57 PM ---Lego นี่เล่ห์เหลี่ยมเยอะจริงๆ Ninjago นี่ไม่เคยโดนเลย งงๆกับ concept เกิน จนมาปีนี้นี่หละ ที่โดนแล้วเพราะเรือเหาะนี่หละ ดูแล้วนึกถึงเกมส์ FF ถ้ามีเรือธงลำใหญ่อีกลำนี่เจ๋งสุดๆ

อย่าลืมจัดให้ครบเซ็ตนะพี่  ;)

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 05 เมษายน 2016 / 08:46:17 PM ---ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ดู ๆ ไปเรือเหาะนี่ก็สวยเหมือนกันเน๊อะ แต่เลโก้ไม่ใจป้ำเหมือนเสี่ยชิ้วเลย ผมนึกว่าจอแผงควบคุมที่เป็น Tile จะพิมพ์มาเลย แต่ไปเลื่อนดูภาพแรก ๆ ดันเป็นรูปลอกไปได้   :-X

--- อ้างจาก: colour12 ที่ 05 เมษายน 2016 / 07:11:56 PM ---คิวรีวิวกล่องนี้เหรอ  ;D พี่ชอบนะกล่องนี้ คิดจะซื๊อเหมือนกันไปจับๆดูแล้ว สวยดีค่ะ ชอบสุดก็บอลลูนนี่แหละ  ;D ;D
ขอบคุณค่ะสำหรับรีวิว   :D

ซื้อเลย ๆ ครับคุณปลา ผมว่าไม่ผิดหวัง ชุดนี้สวยนะ เอาไว้เป็นเรือเหาะรับส่งลูกค้าในโครงการบ้านสีน้ำก็ได้   :D

ตอนนี้ราคาเต็ม 2,300 บาท รอช่วง 30% ก็น่าจะยังเก็บทันนะ

--- อ้างจาก: M@sterChiu ที่ 05 เมษายน 2016 / 09:57:42 PM ---ชอบฟิกตัวร้ายอ่า เท่มากๆเลยคิววววววว  :-*

นานๆครั้งจะเห็นท่านรีวิวเป็นขวัญตาจริงๆ ว่าแต่
การ์ตูนท่านยังค้างคานะ คิวอี้  ::)

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ  ;)

ลดความเป็น perfectionist เปิดใจรับไอเดียสนุก ๆ รับรองได้เสียตังหลายธีม  :D

สงกรานต์นี้การ์ตูนตอนใหม่ออกแน่ ๆ

--- อ้างจาก: kayan ที่ 05 เมษายน 2016 / 10:39:02 PM ---ชุดเรือเหาะนี่ก็ไปพลิกหน้ากล่องหลังกล่องหลายทีเหมือนกัน :P

ติดตรงราคา 8) ไว้รอจังหวะราคาสวยๆ ก็อาจจะได้มา อิอิ :-[

ดูรีวิวแล้ว น่าสนใจยิ่งขึ้นไปอีก ขอบคุณครับ :)

ขอบคุณที่แวะเวียนมาชมนะครับ ทั้งในบอร์ดและ Instagram  :)

--- อ้างจาก: King Roster ที่ 05 เมษายน 2016 / 11:13:36 PM ---ดีไซน์เรือเหาะดูดีใช้ได้เลยครับ

แก๊งตัวร้ายก็เท่  8) 8) 8) 8)

สาวกห้ามพลาดนะ  8)

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 06 เมษายน 2016 / 02:52:47 AM ---ชุดนี้น่าสนเลยทีเดียวตั้งแต่แรกๆ ที่เห็นภาพ ชุดเล็กๆ เด่นใช้ได้

แต่ก็พยายามแกล้งลืมๆ ไปละกัน อิอิ เว้นแต่เจอราคาแจ่มๆ

ราคานี้ไม่สะเทือนขุมทองพี่อั๋นเลยสักนิด

--- อ้างจาก: Modsystem ที่ 07 เมษายน 2016 / 12:50:17 AM ---
--- อ้างจาก: 13oorn ที่ 06 เมษายน 2016 / 07:58:52 AM ---ชุดนี้น่าเก็บจริงๆครับ แต่เสียอย่างเดียวตรงพาร์ทบอลลูน น่าจะให้มา 8 อัน จะได้ครบเป็นบอลลูน ให้มา 7 อันแบบนี้เอาไป MOC อย่างอื่นยาก  :'(

ลืมสังเกตไปแล้ว comment จากหลายๆท่านจอมยุทธ์ ช่วยตัดสินใจได้มากทีเดียว

อืม..ถ้าจะ moc บอลลูนแนวตั้ง ชุดนี้คงไม่เหมาะจริง ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version