Themes > LEGO Action and Adventure Themes

[Review] Lego Ninjago : 70728 Battle for Ninjago City

<< < (2/4) > >>

VpV:
สวยดีครับ ลด50% ด้วยอย่างงี้ต้องไปดูซะหน่อยแล้ว ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ;D

kan and lego:

--- อ้างจาก: VpV ที่ 02 เมษายน 2016 / 10:36:00 AM ---สวยดีครับ ลด50% ด้วยอย่างงี้ต้องไปดูซะหน่อยแล้ว ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ ;D

--- End quote ---

ประมุกวี ที่โคราชไม่มีครับ เจอที่ไหน ลด 50 ฝากด้วย

vyJo:
อิอิ ชุดนี้เป็นชุดที่ได้ต่อเป็นชุดสุดท้ายเลยมั้ง ตอนทำพิธีต่อเลโก้ข้ามปีเมื่อตอนต้นปี กะจะรีวิวอยู่ ป่านนั้นยังไม่ได้ทำเลย ดีมากโก้ พี่ไม่ต้องทำแระ  ::)

ชุดนี้สวยนะ ชอบอ่ะ

January28:
คู่มือดูแปลกตา ไม่เคยมีนินจาโกกับเค้า
ชุดนี้อยากได้พาร์ทมา moc ตึกสไตล์จีนๆ ญี่ปุ่นๆ จัง

ผมรับฟิกนินจาเขียวนะครับพี่โก้ อิอิ  ;)

Tiggr:
นินจาไฮเทคมีแผงควบคุม + จอเรดาร์ด้วย อิอิ
อยากรู้จังว่าเทคนิคการต่อหลังคาเป็นยังไง แต่ไม่มีเลยชุดนี้   

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version