Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

Twenty-Eight Town 2016 คน-อวด-เมือง

(1/6) > >>

January28:
รายการ คน-อวด-เมือง มาแล้วครับ ขอเสนอ

Twenty-Eight Town 2016

ได้มีโอกาสถ่ายรูปเก็บไว้ก่อนจะรื้อแยกเก็บกันฝุ่นกันลม
ก็ขอเอามาอวดเพื่อนๆ ชาว TBC ให้ได้รับชมกัน เน้นภาพรัวๆ

ขอบคุณที่รับชมครับ  :)

Bud_SiaM:
ขอบคุณที่อุดหนุน 7280&7281ครับ

งามๆมากเลยครับ :D

colour12:
 :o :o :o :o :o แป๊ปเดียววววววววว......เยอะขนาดนี้แล้วเหรอคะ 

เป็นเมืองที่สวยมากๆเลยค่ะ  ชอบมากเลย  ;D

ĸayan:
เมืองใหญ่จัง :o มี GE คูณสองด้วย 8)

สวยๆ อย่างนี้ จะรื้อเก็บทำไมครับ อิอิ :-\

เอาพลาสติกแผ่นใหญ่คลุมเลย อุอุ :P

ขอบคุณที่นำมาให้ชมกัน :D

Tiggr:
อลังการมาก ๆ เมืองใหญ่ขนาดนี้ เรียกแฟนมาช่วยรื้อแยกด้วยสิแจน งานจะได้เสร็จไว ๆ อิอิ   :D

(เพิ่ม) นอกจาก GE x2  แล้ว Petshop ยัง x2 ด้วยอ่ะ อิจฉา ๆ รถซุปเปอร์คาร์สเกลเข้ากับเมืองได้พอดีเลยนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version