Themes > LEGO Technic, Mindstorms & Model Team

[NEWS] LEGO TECHNIC 2016: รูปทางการของ 42056: Porsche 911 GT3 RS (เพิ่มรูปหน่อย)

<< < (4/4)

SkyKnight™:

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 29 เมษายน 2016 / 03:59:15 AM ---
--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 28 เมษายน 2016 / 08:07:31 PM ---
--- อ้างจาก: SkyKnight™ ที่ 28 เมษายน 2016 / 07:37:26 AM ---แล้วคันที่เขาเอาโชว์ในงาน สีดำลายขาว หายไปไหนแล้ว  ::)

--- End quote ---
พี่อั๋นไม่ชอบสีนั้นครับ บอกว่ารถสปอร์ตต้องสีสด ๆ เลยสั่งเลโก้ทำสี Dark Orange นี้ครับ   ;)

หูยยยยย สีประจำตัวพี่ทิคที่ร้ายๆ อย่างสีส้มแก่ๆๆๆ เนี่ยนะ พี่เสือสั่งเลโก้ทำเองชัดๆ

ใหญ่ขนาดนี้ คิดว่า ขนาดของฟิกเสือส้มน่าจะเข้าไปขับได้แน่นอน 5555  :P

ไปดูตอนนักออกแบบมารีวิวให้ดู ตอนแกะออกจากกล่องก็สวยมากเลยครับ ดูเป็นระบบระเบียบ

แต่น่าเสียดายอยากให้เป็นลายขาวดำมากกว่า แฮะๆ

VpV:
สีส้มเพิ่มบารมีและอิทธิพลนะครับ  :-*

vyJo:
เพิ่มรูปนิดหน่อย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version