Themes > LEGO Historic Themes

รีวิวขำๆ - LEGO 79017: The Battle of Five Armies

<< < (2/4) > >>

ĸayan:
ชอบรีวิวที่มีรูปเยอะๆ ทำให้เพลินมาก :)

ชุดนี้ฟิกเยอะดีครับ 8)

ปล ชื่อชุดนี้ ดูยิ่งใหญ่ สมกับท่านแม่ทัพหมื่นกระทู้เลยทีเดียว :-\

ขอบคุณครับ ;)

Pol:
รถศึกใหญ่กว่าสะพานอีก พาร์ทครึงนึงของชุดนี้เป็นรถศึกเลยใช่มั้ยเนี่ย
จริงๆ ไม่ต้องยิงกระสุนหรอก วิ่งชนไปเลยก็ได้ ใหญ่ซะขนาด อิอิ... :P

จุดเด่นของชุดนี้คือคนแคระเลยพี่ แพงจริง อะไรจริง... :-\

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ... ;D

Tiggr:
ขอบคุณสำหรับรีวิว  .. น่าอิจฉาคนที่มีทั้งเวลาและกำลังทรัพย์เหลือเฟือสามารถต่อเลโก้เล่นได้อย่างสบายใจเฉิบ...   >:(  >:(
ชุดไหน ๆ พี่อั๋นก็มีหมด ชุดนี้ผมว่าผมยังไม่มีเลย เพราะไม่เคยเห็น น่าสงสารเด็กดอยตาดำ ๆ จัง   :'(

ชุดนี้มีดีที่นกอินทรีนะครับ เป็นนกอินทรีพันธุ์พิเศษสามารถบินถอยหลังได้   ;D  ;D  :P

--- อ้างจาก: M@sterChiu ที่ 11 มกราคม 2016 / 05:41:48 PM ---รีวิว เตียงนอน ได้สวยมากๆเลยครับ พี่อั๋น  ::)
...
นี่พี่เอามาล่อน้องชัดๆยิ่งอยากจะได้อยู่ ... ชอบ ชอบ ชอบ

--- End quote ---
ชิ้วอี้ คิดอะไรหรือเปล่าครับเนี่ย พี่ช่วยถอดรหัสให้นะ คนอื่น ๆ จะได้เข้าใจได้ตรงกัน   ;)

kan and lego:
ชุดนี้ ต่อแล้ว ผมว่ามันแปลกๆ ครับ สะพานไม่แข็งแรง แถม ไม่เข้ากับหนังด้วย  เลยใส่กล่องเก็บ

Charlie Que:
รถนั่นไฮเทคมาก ยิงโทมาฮอคด้วย มีวิธียิงแปลกๆ น่าสนใจจัง

เซ็ตนี้ชื่อยิ่งใหญ่มาก แต่ออกแบบหร็อมแหร็มไปนะ

เรตติ้งจากผู้ชมธรรมดาๆ คนหนึ่ง
สีสัน 6 คะแนน (ลายไม่เหมาะกับความร้าย)
ดีเทล 6 คะแนน (มีบางส่วนขาด)
ดีไซน์ 6 คะแนน (เรียบเกินไป)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version