Themes > LEGO Licensed

[NEWS] LEGO MARVEL Superheroes 2016: Hulk &She-Hulk vs Rulk & Red She-Hulk

<< < (2/19) > >>

ĸayan:
เอา 76049 ยกกล่องด้วยครับ และหัวค้อน :)

vyJo:

--- อ้างจาก: VpV ที่ 29 ธันวาคม 2015 / 12:27:46 AM ---LEGO ออกมาให้เราต้องเก็บไปตามระเบียบครับพี่อั๋น ;D

--- End quote ---

ไหงรูปนี้ สูงเท่ากันอ่ะ หรือเลโก้ขี้โกง ปรับ ratio ให้สูงเท่ากัน  ดูตัวเขียว ไหล่เตี้ยกว่านิดหน่อยนะ อิอิ

Touching:
ยานblack pantherนี้มัน!.......

VpV:

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 29 ธันวาคม 2015 / 08:35:11 AM ---
--- อ้างจาก: VpV ที่ 29 ธันวาคม 2015 / 12:27:46 AM ---LEGO ออกมาให้เราต้องเก็บไปตามระเบียบครับพี่อั๋น ;D

ไหงรูปนี้ สูงเท่ากันอ่ะ หรือเลโก้ขี้โกง ปรับ ratio ให้สูงเท่ากัน  ดูตัวเขียว ไหล่เตี้ยกว่านิดหน่อยนะ อิอิ

คนเพี้ยนปรับเองคร้าบ นึกว่าสูงเท่ากัน  555 ;D

--- อ้างจาก: Touching ที่ 29 ธันวาคม 2015 / 09:31:02 AM ---ยานblack pantherนี้มัน!.......

ในรูปรู้สึก อารมณ์กัปตันแบบ "อย่าทำบักกี้เขานะ" เลยอะทัช  :-[

VpV:
โฉมแรกของหมอแปลก Doctor Strange ฮีโร่สายเวทย์ ของมาเวล ออกมาเป็นฟิกในรูปแบบอ้างอิงจากโฉมนี้แน่นอน

ซึ่งจริงๆมีข่าวว่า Ghost Rider จะโผล่มาด้วยในUltimate Spider -Manครับ

แต่ส่วนตัวก็แอบหวังให้เป็นDormammu วายร้ายบอสสุดๆ ของหมอแปลกมาแทน 555  :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version