Frontpage > TBC Meeting and Activities

LUGBULK Support Program 2016

<< < (48/48)

VpV:
ขอบคุณพี่ๆทุกคนในที่นี่ด้วยครับ
ถ้าวีเพี้ยนตั้งสติได้แล้วจะลองเอากฎ กติกาใหม่มาทำเป็นการ์ตูนดูนะครับเผื่อจะเข้าใจในมุมมุ้งมิ้งมากขึ้นครับ  ;D

kan and lego:

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 16 มีนาคม 2017 / 03:44:33 PM ---แจ้งส่งพาร์ท BULK Program ครับ สำหรับค่าใช้จ่ายในการส่ง ผมจะแจ้งไปที่ PM นะครับ

คุณ Modsystem : EX154382330TH
คุณ kan and lego : EX154382243TH

http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นของคุณมดกับคุณกันต์นะครับ ยังไงก็อย่าทิ้งบอร์ดนะครับ เอาพาร์ทไป MOC หรือมีอะไรโชว์ก็นำมาเสนอในบอร์ดด้วยก็ดีครับ บอร์ดจะได้คึกคัก อิอิ    ;D

--- End quote ---

ได้ครับ จะทยอย เอางานมาลงนะครับ ช่วงนี้พักโครงการ ต่อ เลี้ยงบุตรน้อยไปก่อนครับ

Tiggr:
แจ้งความคืบหน้า Bulk นะครับ คุณหมอนูปได้จัดส่งให้กับทุกท่านที่ให้ส่งทางไปรษณีย์หมดแล้ว จากการสอบถามของถึงมือทุกท่านแล้ว เกือบทุกท่านโอนค่าส่งให้ผมแล้ว ขาดแต่คุณ stormalex ยังไม่ได้โอนค่าส่งปณ. มาให้ผม ผมแจ้งค่าใช้จ่ายให้ทาง PM แล้วนะครับ สงสัยอะไรติดต่อ PM ผมกลับมาก็ได้ ยังรออยู่นะครับ ผมจะได้ปิดบัญชีได้    :)

คุณ stormalex รับทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ  :D  :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version