Frontpage > TBC Meeting and Activities

[PIN] แหล่งช็อปและท่องเที่ยว LEGO

<< < (4/4)

BangGamo:
ราคา ที่ โซลเป็นไงมั่ง ถูก แพง เอยยย

sKKK:

--- อ้างจาก: vyJo ที่ 13 เมษายน 2016 / 06:52:23 PM ---บนเวลาทำไรกันอ่ะ เด็กๆ แข่งเล่นเกม LEGO เหรอครับ

--- End quote ---

ให้เด็กๆขึ้นไปต่อเล่นเป็นรอบๆครับพี่อั๋น  ;D

--- อ้างจาก: BangGamo ที่ 13 เมษายน 2016 / 06:55:18 PM ---ราคา ที่ โซลเป็นไงมั่ง ถูก แพง เอยยย

--- End quote ---

ไม่ได้เช็คละเอียดนัก แต่พอๆกับบ้านเราตอนลดราคาแหละ

shanao:
มินิรีวิวการตามล่าเลโก้ในซัปโปโร ฮอกไกโดนะครับ (ไม่มีรูปนะครับ เพราะโดนพนง.บอกห้ามถ่ายรูป)

นอกจากที่หลักๆอย่างyodobashi(เข้าไปดูแบบผ่านๆ)-big-ห้างaeon แล้วผมเจออีก2แหล่ง(แบบคิดไม่ถึง)
1.ดงกิโฮเต้ สาขาทานูกิโคจิ อยู่ชั้น4 แถวๆบันไดเลื่อน มีวางอยู่ประมาณ2shelf ราคาเหมือนในห้างญี่ปุ่น
2.mandarake แถวๆทานูกิโคจิเช่นกัน เป็นร้านขายเกมส์-เครื่องเล่นมือ2 เซ็ตที่ขายมีไม่เยอะ แต่อาจโชคดีเจอเซ็ตเก่าๆในราคาที่จับต้องได้ครับ (ตอนผมไปเจอสถานีตำรวจซิสเต็ม 6332 NIBแบบกล่องเยินพอดู ราคาประมาณ3000บาท)
3.ดิวตี้ฟรีสนามบินนิวจิโตเซะ เป็นร้านของเล่นเล็กๆอยู่ชั้น3หน้าทางเข้าตม. ส่วนราคาแรงกว่าปกติครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version