Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

Little Two Chapter 9

<< < (2/10) > >>

sKKK:
Little Two ทำไมมีตั้ง 5 คนหว่า  :P :P :P

รอชมตอนต่อไปครับ

January28:
อ่านเพลินดีครับ ชอบๆ รอชมตอนต่อไป  :)

King Roster:

--- อ้างจาก: M@sterChiu ที่ 29 ตุลาคม 2015 / 09:42:09 PM ---Scout Onix เท่มากๆเลยครับ ดูไปดูมานึกว่า พี่เอก akumaTG ซะอีก  :P

--- End quote ---

ความจริง Scout Onix นี่ก็ยำฟิกไปหลายตัวอยู่นะครับ ก่อนจะออกมาเป็นแบบนี้ :P :P :P

--- อ้างจาก: BangGamo ที่ 29 ตุลาคม 2015 / 11:27:25 PM ---โอวนึกว่าจะ Happy Ending แบบฉบับหนัง Hero สรุปมีตอนต่อไป อิอิ  ;D

เรื่องนี้ยังอีกยาวใกลครับ ;) ;) ;) ;) ;) ;)

--- อ้างจาก: sKKK ที่ 30 ตุลาคม 2015 / 12:24:51 PM ---Little Two ทำไมมีตั้ง 5 คนหว่า  :P :P :P

รอชมตอนต่อไปครับ

จะตั้งว่า Little Five ก็ดูแหม่งๆเลยเอาชื่อ Little Two ดีกว่าครับ  :P :P :P :P
(แต่เอาตามจริงมันก็แหม่งๆทั้ง 2 ชื่อเลย  :P :P :P)

--- อ้างจาก: AWESOME ที่ 30 ตุลาคม 2015 / 10:33:25 AM ---การ์ตูนสนุก  บทพูดอ่านแล้วเพลินดีครับ
รอติดตามตอนต่อครับ  :)

--- อ้างจาก: January28 ที่ 30 ตุลาคม 2015 / 12:39:04 PM ---อ่านเพลินดีครับ ชอบๆ รอชมตอนต่อไป  :)

ขอบคุณครับ ;D ;D ;D ;D

jeaba:
 :) เห็นการ์ตูนแล้วนึกว่าใครซะอีก เดินเรื่องฉับไวดีครับ...ทำสนุกๆตามแนวของตัวเอง...

Tiggr:
ชอบมากเลยครับ ถูกใจสุด ๆ    ;D

พี่ทิคขอสนับสนุนเครื่องมือรักษาสันติภาพให้น้อง King Roster เอาไว้ประกอบการถ่ายทำ  ฟรีนะ PM ชื่อที่อยู่มาหาพี่นะครับ   :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version