Main Forums > โชว์ออฟ ของสะสม

Little Two Chapter 9

<< < (10/10)

VpV:
คิดถึงตอนทำการ์ตูนแรกๆ ปลดปล่อยสวัสดิกะ เอ้ย ปลดปล่อยจินตนาการอกมา!!! บังไค ;) รอติดตามครับ  ;D

King Roster:
ผ่านไปหลายเดือนไม่ได้ต่อตอนใหม่ซักที 5555  :P :P :P :P

--- อ้างจาก: Modsystem ที่ 03 เมษายน 2016 / 07:57:05 PM ---ไม่น่าเชื่อ ตอนแรกว่าน่าจะอ่านไม่รู้เรื่อง( ดูจากภาพนะ)
ถึงภาพจะดูไม่ค่อยชัด ถึงeffectจะแสนธรรมดายังไง
แต่กลับสนุก จนน่าแปลกใจ!! เลยต้องชม เนื้อเรื้องดีครับ
ถ้าได้productionดีๆเข้ามาช่วยอีกสักคน ก็ทาบระดับแถวหน้าในboardแล้ว

--- End quote ---

production ค่อนข้างทุนต่ำสุดๆครับ  :-[ :-[ :-[ :-[

--- อ้างจาก: Tiggr ที่ 03 เมษายน 2016 / 08:14:23 PM --- อ่านง่ายและสนุกมากครับ เนื้อเรื่องดีการเรียงลำดับภาพดีครับ รอชมตอนต่อไปว่า Little Two จะมีแผนการอะไรอีก 

ขอบคุณครับ  :) :) :) :)

--- อ้างจาก: VpV ที่ 09 เมษายน 2016 / 11:22:35 PM ---คิดถึงตอนทำการ์ตูนแรกๆ ปลดปล่อยสวัสดิกะ เอ้ย ปลดปล่อยจินตนาการอกมา!!! บังไค ;) รอติดตามครับ  ;D

คิดอะไรได้ใส่หมดสินะครับ 5555  :P :P :P

palawast:
สุดยอดเลยครับ  :)  :)  :)  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version