ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ออฟ ของสะสม MyMinifigs  (อ่าน 8025 ครั้ง)

ออฟไลน์ Stormalex

• Newbie
  • *
    • legogallery
Re: โชว์ออฟ ของสะสม MyMinifigs
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2015 / 11:17:40 AM »
ภาพสวยมากๆเลยครับ
ขอบคุณครับ  :)

เอฟเฟกท์หลากหลายแนวดีครับ  8)
ขอบคุณครับ พยายามทำหลายแนวๆ เพื่อจะได้เพิ่มความน่าสนใจครับ

แจ่มเลยภาพสวยๆ ชอบภาพแบทแมนอะเท่ดี  ;D
ขอบคุณครับ เดี๋ยวๆเร็วนี้จะมีอะไรพิเศษๆมาลงให้ดูกันครับ  :)

รูปสวยๆมาเพียบเลย >_< ว่างๆเอามาอัพเพิ่มอีกนะครับผม อยากดู หุหุ
ได้ครับ จะทะยอยเอามาลงเรื่อยๆครับ คัดเอาเฉพาะที่พอดูได้นะครับ 555+

ชอบrobinที่ยืนกลางสายฝน
กับที่starlordยืนในคุกครับ
เท่มากก
ขอบคุณครับ 2 รูปนี้แต่งยากพอสมควรเลยครับ โรบินถ่ายกลางวัน สตาร์ลอด ต้องไปตัดต่อเอาจากโปรเตอร์หนัง  ::)

สวยครับผม  ;)
ผมชอบที่ The Flash วิ่งแล้วมีกระแสไฟฟ้า เหมือนในซีรี่ย์ยังไงยังงั้นเลยครับ  :-*
ผมก็ดูครับซีรีย์ เลยพยายามเอาให้ใกล้เคียง

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • Full Member
  • *
Re: โชว์ออฟ ของสะสม MyMinifigs
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2015 / 04:34:27 AM »
พอมีฉากก็สวยขึ้นไปอีก มันมีเรื่องราว

ออฟไลน์ Stormalex

• Newbie
  • *
    • legogallery
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2015 / 03:36:02 PM »
อีกสักหน่อยครับ ชุดนี้ไม่สวยเท่าไหร่

พอมีฉากก็สวยขึ้นไปอีก มันมีเรื่องราว
ครับ ขาดแคลนอย่างหนักฉากเนี้ย   :)

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2015 / 04:13:29 PM »
ภาพนิ่งแอฟเฟคสวยๆ สุดยอดๆเลย :D